Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi, Watu wagombea maiti hadi kuchapana makonde.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaija, Aug 25, 2010.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa nimezipata muda mfupi uliopita kwamba kuna kabila fulani wanagombania maiti pale Muhimbili kuhusu aidha azikwe hapa Dar au asafirishwe kwenda Mkoani.

    Kwa mujibu wa chanzo cha habari, ni kwamba makundi hayo mawili yamefikia hatua ya kuchapana makonde hapo hapo Muhimbili wakati wakisubiri kuaga mwili wa merehemu na hadi sasa imeamuliwa mwili wa marehemu upelekwe mahakamani ili haki ipatikane.

    Nimeelezwa kwamba vyombo vya habari kama ITV na TBC wapo pale pamoja na kundi la Ze Komedi.

    Mwenye habari kamili tafadhali atujuze.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mzee wewe ndio ulikuwa kwenye tukio ungetafuta haphapo info za kutosha kuja kutujuza
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kashaija bana...

    wewe ndio una habari, halafu tena unaomba habari

    haya bana...
     
  4. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana wakuu, mimi sikuwa hapo. Niko Bagamoyo, ila kuna jamaa yangu nilimpigia kuongea naye mambo mengine ndo akanambia habari hiyo, alikuwa anatokea hapo kupeleka mtoto hosp. Hakuwa na habari kamili.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    poa poa mkuu... ngoja tukilizie, maana mwaka wa uchaguzi huu, kila kitu tunaogopa
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi watu wanaona ufahari gani kugombea maiti!!!! kuzikwa ni kuzikwa tu ingekuwa mimi ndio hakimu ningeamuru huo mwili wapewe wanafunzi muhimbili wafanyie mafunzo ama wangetunga sheria kuwa kundi ama watu watakao gombania maiti dawa ni kutoa kwenye vyuo vya madaktari ili wanafunzi wafanyie mafunzo sodhani kam hilo jambo la kugombania maiti lingekuwapo....
     
  7. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo ujue kinachogombaniwa si maiti bali ni burial permit make atakayeichukua ndo atapata uwezo wa kuprocess mirathi, watu wajanja hapo washalenga kwa manati mali za marehemu, stuka!
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hiyo taarifa nimeiona ITV. Shauri linaenda mahakamani kuamuliwa mwili ukibaki motuary. It is crazy!
     
  9. m

    madiya Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanamatatizo ya akili kwani maiti akizikwa dar,moshi,pwani,musoma au kokote kule kundi la watu linapopataka huyo maiti haozi au ataendelea kupiga story wanadamu tubadilike
     
Loading...