Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi:Wanafunzi UDOM wawachangia waliodhulika Arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vancomycin, Jan 9, 2011.

  1. V

    Vancomycin Senior Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa zimesikika kuwa wanafunzi wa UDOM wamepitisha mchango kwa ajili ya watu waliokumbwa na madhara yalioletwa na polisi waliotumia nguvu kubwa kuzuia maandamano ya CHADEMA kule Arusha mwenye habari zisizo na shaka naomba atujuze.
     
Loading...