Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Ufisadi chuo kikuu mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by reg edit, Oct 29, 2012.

  1. reg edit

    reg edit Senior Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    katika pita pita zangu kwenye mitandao mingine ya kijamii nasikia wanafunzi wa chuo kikuu mzumbe mwaka wa tatu wanalalamika pesa zao kwa ajili ya mazoezi ya vitendo (field) zimechakachuliwa, wanadai badala pesa iwe calculated kwa siku 120 wao (department inayohusika na mikopo hapo mzumbe) wame-calculate kwa siku 104. Ikumbukwe kuwa kwa wanaopata mkopo 100% wanapata 10000 kwa siku kwa ajili ya hiyo field, maana yake ni kuwa kwa siku hizo 14 walizochakachua ni 140,000 kwa kila mwanafunzi wamechukua. Si hilo tu bali mbaya zaidi nasikia pia ambao wamepata supplementary hawajapewa mikopo yao mpaka leo kwa kigezo kwamba mpaka wakisha-clear hizo supplementary ndio watapewa mikopo yao.
     
  2. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kali ni nowma waache ukiritimba hawa si ndo wanajiita havard of africa vipi tena?:target:
     
  3. b

    bantulile JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wacha mambo ya kusikia, toa uthibitisho wa unayoyasema. Kama ni tetesi tu usilete hapa JF. Pata kwanza uhakika wa unachosema, hapa ni grear thinkers sio mahali pa tetesi.
     
  4. S

    SirJoaz Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    we hadi leo unazungumzia field badala ya kuwaza semester mpya
     
Loading...