Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Ufisadi Arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, May 4, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf baada ya ujenzi wa vyoo shule Suye kujengwa kwa 80,000,000/- kuna tetesi kwamba kuna daraja balo leshindwa kufunguliwa kutokana na mgogoro wa ujenzi wake kutumia sh. 300,000,000/- Hilo daraja liko Olorien ambako diwani ni meya wa manspaa ya Arusha wananchi wengi wanalalamika kwa kuchelewa kufunguliwa wanatembelewa mbali kufuata usafiri toka Mwanama hadi kituo cha mafuta barabara toka Moshono.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hizi ni habari za kushtua na kusikitisha hasa kwa sisi wakazi wa Arusha. Tatizo la habari yako haina source wala any supporting data. Labda utuwekee hapa ndio tutachangia vzur
     
  3. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heh, hii habari nasoma lakini sipati connection sawa sawa ya ujumbe uliomo. Ngoja nikapashe kwanza, nikurudi nitakuwa sawa kutoa comments zangu.
     
  4. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo habari nimezipata kwa watu wa karibu na vyanzo hivo pia habari ya shule ya suye ilitoka kwenye vyombo vya habari fuatilia Kama zipo utapata .
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Chombo kipi cha habari? Kama ni gazeti nikalitafute.
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Haya ndio madudu ambayo CCM ilikuwa inatak kuficha walipopigana kufa na kupona ili wapate Meya atakaye ficha huu uozo
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hizi habari zina ukweli,ziliripotiwa wiki iliyopita na gazeti la mwananchi na Tanzania daima,shule ya msingi suye meya mchakachuaji alijenga matundu 12 ya vioo kwa gharama ya mil 30 tenda aliyoipata kinyume cha sheria ya manunuzi ya umma.
    Daraja ni kweli,kama wewe mkazi wa Arusha pita njia ya kwenda big sisters utaona
     
  8. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mumwi edit thread yako iwe ufisadi Arusha ondoa neno tetesi maana si tetesi
     
Loading...