Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: UE kwa UDSM, 28/6/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagarara, Jun 9, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia tetesi nyingi mno kutoka kwa marafiki zangu wakisema UE kwa upande wa UDSM inaanza tarehe 28/06/2011, mwenye uhakika na habari hii naomba anijuze na averify.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    UE ndio nini tena!?
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Professor Mkandala!
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mgeni chuoni.
    Soma acha kufuta ratiba. Hujapelekwa shule kupata ratiba za mitihani.
    Muda ukifika utaipata. Huwezi kuhesabu siku ulizokaa chuoni ujue zinaishia tarehe ngapi!!
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We inaonekana ata Chuoni unaenda kwa ku-beep; hiyo tabia ya kuishi kwa tetesi inaonekana unasoma kwa kubahaatisha, Chuo kina almanac yake inayoonyesha ni lini UE inaanza kwanini usiifatilie???? au una uliza ili upate muda wa kujipanga kuaandaa madesa, soma kwa kufuata Course outline yako utajikuta UE unaimaliza vizuri.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UE = University Examination
     
  7. k

    kagarara Senior Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hamjaombwa kutoa ushauri! Nimewauliza kwamba, mwenye taharifa na averify. Kama huna taharifa, kaa kimya. As a manager, i have to consider any grapvine, bcoz it is agreed by managers that most of grapvines become true!
     
  8. k

    kagarara Senior Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilujua kwamba R.S Mukandala yupo lakin nimependa kuuliza jf members coz naamini kuwa wapo wanajf wanaojua maana ya grapvine!
     
  9. k

    kagarara Senior Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahd kuwa makini na kila litokalo kichwan mwako! Unaweza kuwa na mambo mengi kichwan lakin yote yakawa pumba. Kujua siku ya kuanza mtihan ndo kuwa mgeni wa chuo? Je nn maana ya tetesi? Jiangalie ww, kama huna jibu, kaa kimya!
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuulizia UE huku jamii forum ni uvivu wa kufikiri, chuo kina prospectus, kina website, una classmates wote hao huwezi kuwauliza? enzi zetu tukiwa chuo lazima utajua kila kitu kwani wanabandika kwenye bao za matangazo pale DARUSO,UTAWALA,FOE-COET,nk kote huko hujaona?? unahuduhuria masomo kweli ww? au ndio mtaalamu wa kudesa? Humu Jf ujue kuna watu wazima wameshamaliza masomo miaka mingi wanahitaji kujua mambo ya maana na sii mambo ya kusadikika.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yaani unataka kusema leo hii tarehe 9/06/2011 wanafunzi hawajui kama wataanza mitahani tarehe 28/06/2011 au la?
    Mkandara ametoa wapi tabia ya kuongoza chuo kwa zima moto?
     
  12. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey, ni kwel, UE ni 28/06/11. Wamesogeza kwa lengo la kufanya maandalizi ya miaka 50 chuo.
     
  13. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    the romours has it!
    Hizi ni tetesi zilianzia tbs,zikashuka msapuni,zikarudi mdegree,zikaaenea mabibo,kampas na sasa zimetia miguu jamii forum. .ukweli ni huu,CASS time table cordinator Dr.Lymo juzi kasema hizi ni bigtym crap,so UE ni kwanzia tarehe 11 july.2011. .guys kueni na behaviour to take a glance on the noticeboard!,au ulize the respective area,huku JF ndo ofisi za udsm zilpo au kutafuta sifa.
     
  14. k

    kagarara Senior Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuandika hayo yote ungemuuliza jitihada kapata habari wapi?
     
  15. d

    deecharity JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kiukwel we ni mwehu sasa hapo udsm hamna ofc? Umeambiwa jf 2nadeal na ratiba za vyuo? Knachowezekana kufanyka kwa uhakika co hadi ukilete humu.... Shame on u.
     
  16. k

    kagarara Senior Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame on yourself! Nn maana ya grapvine? Mm ni manager anayejali na kutambua umuhm wa grapvine kwenye organisation yangu! Hujui, kaa kimya!
     
  17. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    www.udsm.ac.tz
    labda uijui webst ya chuo!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Nasikia eti kuna mdada alifungiwa library siku ya jumapili, ilipofika saa 7 usiku, alimuona mwl nyerere anasoma magazeti ya mle library... Yule mdada akazimia hadi asubuhi. Akapelekwa hospital.mmezinyaka hizi info wana-UDSM?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mshikaj alitaka wa2 wajue nae yuko chuo kikuu...
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Meneja gani anayeshangaa hivyo!! We bado ni mwanafunzi tu, ebu fatilia ratiba ya UE unapoelekezwa hacha kiburi vinginevyo wata ku-disco kabla ujaingia ata kwenye chumba cha mtihani.
     
Loading...