Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Tibaigana airudishia yanga point tatu ilizopokwa juzi.

Discussion in 'Sports' started by Mwana Mpotevu, Apr 4, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa zisizo rasmi kuwa Tibaigana na kamati yake kwa mara nyingine eti ameirudishia yanga Point zake tatu ambazo walikuwa wamepokwa juzi kwa kumchezesha Canavaro. kama kweli basi nitaachana na soka la bong! Soma hapa kwa habari zaidi.
    BIN ZUBEIRY: TIBAIGANA AWAREJESHEA YANGA POINTI ZAO
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yanga wametishia kwenda mahakamani kusimamisha ligi. na kufanya maandamano tanzania nzima. naona tff wameogopa.
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi hizo hata mimi nimezisikia kupitia kipindi cha Sports Extra cha Clouds radio. Shaffih Dauda alikuwa anatoa taarifa hiyo kama anatangaza habari ya msiba. Sijamuelewa kwanini alikuwa mnyonge kiasi kile.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    hiii nchi ni full vituko
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimegundua kuwa kuna tatizo kubwa la usimba na uyanga katika TFF kuliko tunavyofahamu.Hebu fanyeni uchunguzi kidogo kwenye hizo kamati ambazo zilikaa kisha zikatoa adhabu kwa Yanga kuanzia kuwafungia wachezaji mpaka kuinyang'anya yanga ushindi kisha muone zimejaa wajumbe ambao ni wadau wakubwa wa timu gani hapa nchini.
     
  6. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa analo aliyewachagua. lakini nchi hii akili hakuna kabisa. yaani tenga ni mtu kweli wakupewa taasisi aiongoze?
     
  7. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;35gS-ur7E_k]http://youtu.be/35gS-ur7E_k[/video]
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tenga anastahili mara mia kuliko wote waliowahi kumtangulia, ulidhani apewe Wambura ama ndolanga waliowania naye????
     
  9. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jaribu kufikiria nje ya box. silazima wawe waliowahi kuwepo. manager is a manager na roles zake zinajulikana. si lazima awe amewahi kucheza kama tenga au wahuni kama wambura. kuna watu wanaweza sana kama mazingira yakibadilishwa! hii ndio inatokea hata kwenye siasa kudhani kuwa mpaka uwe mtoto wa kiongozi ndipo unaweza kuwa kiongozi
     
Loading...