Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi.Sir Alex Furgason akata rufaa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, May 29, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kocha wa timu ya Man u Sir Alex Furgason amesema kuwa timu yake itakata rufaa kutokana na Barcelona kuchezesha wachezaji zaidi ya 11 uwanjani,pia anasema kuwa amedhalilishwa sana timu ya Barcelona kwa pasi walizokuwa wanapiga na kuwafanya wachezaji wote wa Man U kulazwa hospital baada ya mechi kutokana na miili kuuma kutokana na uchovu.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I'm u9ted and that's NOT FUNNY!
     
  3. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YEAH! There we are.
     
  4. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Aisee tafuta kituko kingine bna, toa uasernal wako hapa
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mesiiiiiiii
     
  6. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli nyani haoni kundule.
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu ni utoto!!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inachekesha sana Mashabiki wa Arsenal, Chelsea, Liverpool wanajiliwaza..Man bana
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi si fan wa United, lakini haichekeshi!
     
  10. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama haichekeshi basi inanunisha!
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukweli unauma..... Walipapaswa sana Man u mi nilikuwa nadhani ni Barca soccer academy Vs man u. hahahahah
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikua anatetetemeka yule baba duh!
     
  13. e

    elimkunde New Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ushindani yabidi tu akubali ni zamu ya wengine sasa
     
  14. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Tangu lini ukalitekenya jiwe likacheka ni sawa nakumbeep kiziwi wenye vicheko fasta hawana mbavu lkn supa glue wamenuna
     
  15. a

    allydou JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    lazima wanune si walisema lazima washinde, tunawajua walivyo, wazee wa kuchonga sanaaaaaaaaaaaaaaa, usipocheka wewe watacheka wenzako, si lazima tucheke wote. tehe tehe tehe heeeee
     
  16. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It was very Messi, wachezaji wa ManU bado wanakizunguzungu:mimba:
     
  17. b

    bobleezo Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inachekesha sana bingwa wa uingereza uliejinata ushachukua mara 19,then kufanywa kinyago na kituko vile,mlijitapa sana man u,saizi yenu
     
  18. b

    bobleezo Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti haichekeshi unavyoona ww?ule ni mpira wa miguu i mean football,sio mchezo wa ng'ombe mnaocheza uingereza,man u umetiwa aibu.
     
  19. b

    bobleezo Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    man u utawaonea hao hao waingereza kwenye ushindi wako wa kupewa,ulikuwa unaenda mbio tu,hakuna chicha naazi rito,wala kizee gigz
     
  20. b

    bobleezo Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu kwenye ball posess,aibu kwenye pasi,aibu hata kona 1 hujapata?kilichotokea 2009 ndio vile vile majuzi,man u hamna timu mna uharo.
     
Loading...