Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi. Serikali yashindwa kuwapeleka KIDATO I waliofaulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Dec 29, 2011.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano mkubwa vijana wengi kutokuanza kidato cha 1 mwakani.Serikali ya magamba mfano wilayani kasulu hali ni korofi kwaajili ya vijana wetu.baadhi ya viongozi na wataalam malengo waliojiwekea kufaulisha wanafunzi kwa asilimia flan hajafika lkn tatizo madarasa hayajitoshelezi.Viongozi wako kimya zaidi wanafanya sanaa ya kunenesha ng,ombe siku ya mnada!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    E mtama, walaye?, ukiamka uje utujuze vizuri.
     
Loading...