Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi.....sasatel yauzwa kwa mwekezaji kutoka south africa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Finest, Aug 12, 2010.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kuwa kampuni ya simu ya SASATEL imeuzwa kwa mwekezaji kutoka South Africa na tayari management kutoka South Africa imeishaanza kufanya kazi mwenye habari zaidi za uhakika kama anazo anaweza kutuhabarisha pia.
     
  2. r

    ramson34 Senior Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo habari ni za kweli na ninasikia watapunguza wafanyakazi wa kibongo 150 ili wabakie 50 tu..kwa hiyo tutegemee vijana wetu kufyatuliwa very soon..hii ndiyo bongo bwaaaaaanaaaa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Mbombo Jilipo
     
  4. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh hivi hiz i kampuni za simu hapa bongo zinaichezea shere TIC mara celtel ikaja zain sasa sijui nn halafu tena sasatel imeuzwa hawa ndio wawekezaji wanokuja kujaribu soko la Tanzania hawa Brella wanafanya upembuzi wa kina kweli kabla ya kuialika kampuni kuwekeza hapa Tanzania?
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wameshavuna vya kutosha sasa wanawapa kijiti wengine nao wavune
     
  6. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kampuni haijauzwa.

    Wawekezaji wakuu (Majority Shareholders and Investors) ni PME Infrastructure.

    Wamehamishia Makao Makuu yao kutoka Uingereza kwenda Afrika Kusini. Ita wasaidia kuwa karibu na nchi (Burundi, Tanzania, Uganda , Mauritius) walizowekeza fedha.

    Unaweza angalia Portfolio ya uwekezaji wao: Portfolio

    B.P (2010)
     
Loading...