Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI: Pendekezo la Maalim Seif kuhudhuria vikao vya NEC na CC laleta mgawanyiko CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 30, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh- hii nimepata kali sana. Kuna habari zinasema kwamba lipo pendekezo katika kamati kuu za CCM, yaani NEC na CC yake kwamba Maalim Seif awe anahudhuria baadhi ya vikao hivyo kama observer (mtamazaji).

    Wazo hili limepingwa na wengi ndani ya vikao hivyo. Na katika CUf kwenyewe kuna mgawanyiko katiko hilo, Profesa akilipinga sana ingawa kina hamad Rashid na Jussa wanaliafiki.

    Msianze kuniuliza source, source ni 'mndani' wangu aliye ndani ya both NEC na CC ambaye kanidolezea.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna tatizo, cuf si ni ccb b
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Na CCM watakuwa wanatuma observer wao kwenye vikao vya CUF?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama wamefikia uko CUF sio wenzetu!
     
  5. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Kwani maalimu wangu hukumsikia yule mbunge wa CUF aliyesema bungeni juzi jioni kuwa wao CUF si wapinzani kama CDM?

    Hao si wenzetu na kamwe hawawezi kuwa wenzetu kwa kuwa wapiganaji wa kweli hatuna unafiki!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sasa hawa ccm wote (i.e ccm-A na ccm-B) wanabishana nini?
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata ccm ukiona hivyo nayo kwishney
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I don't see any problem.
     
  9. T

    Technology JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Si muda mrefu watampa hiyo invitation Dr.Slaa!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aliye toa hilo wazo anaijua vizuri CUF (kuwa ipo chini ya nani) ili kuwaua kabisaaa wamwalike Maalimu apate Posho za vikao na hivi tunaambiwa aliwa na njaa utaona hata bara ambako kunaonekana kuna unafuu kuwa ni wapinzani nako kutakufa Ktk hili Prof ahame Chama tu ila kama kweli yeye ni mpinzani
     
  11. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwee, yaani mmeacha kazi mnajadili Maalim Seif ?Yule mtu mwengine, achanane nae kabisa ni mkombozi wetu huku Zanzibar.Safari hii hatukupigwa hata makofi na jwtz, wakati miaka yote tunakula kichapo halafu mnakaa mkitucheka....Aaagh wahenga wamesema pilipili usoila, yakuwashia nini!
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waliotoa wazo hili wako sahihi kabisa.Kwani CUF si CCM tu kuna tofauti gani.CUF wameshawekwa kwapani na CCM,kwishney.
     
  13. z

    zamwamwa Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UZUSHI MWINGINE bwana,,,,,VIKAO HIVYO MBONA HAVIJAKAA? UNATUHARIBIA HESHIMA YAJAMVI
     
  14. j

    janja pwani Senior Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sharif ndie mwanasiasa bora kwa sasa kwani hivi sasa hapa Tanzania ni makamu wa kwanza wa urais na 2015 ni Rais wa Zanzibar, hivyo ni vijiba moyo.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo naona kama haiwezekani na kama ni kweli basi siri nyingi za chama zitavuja hivyo kuwaongezea nguvu CUF.
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Maalim Seif anaielewa vyema CCM alikuwa CCM wakamtosa,wakamkashifu,wakamnyanyasa,wakamtesa, wakamshtaki, wakamweka kizuizini miaka nenda miaka rudi.Yamemkuta mengi, mwaliko hauna maana sana kwake labda CCM wanataka kujikosha kwa yale waliomtendea.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni vema CUF waingie wakaendeleze ndoa yao vema
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Sasa cha ajabu nini ? Ni kawaida ndoa kuishia chumbani, ebo !
     
  19. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CUF wameshaolewa na chama cha magamba(ccm) jamani!
     
  20. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo la maalim ni njaa na uchu wa madaraka!!! really the man is not after saving the peple he is after popularity and his stomach...CUF kwishney

    Jaman where is julius mtatiro.
     
Loading...