Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Paradise hotel-Bagamoyo ilichomwa na mmiliki.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, Dec 20, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimepata habari kutoka kwa rafiki anaefanya kazi ya bima kuwa uchunguzi umeonyesha moto ulioteketeza Paradise resort-Bagamoyo ulianzishwa kwa makusudi kwa maagizo ya mmiliki ili alipwe Bima na kuibadili na kuijenga kivingine.Mmiliki wa Oceanic hotel ya jirani ana mpango wa kumshitaki mmiliki wa Paradise kwa kumsababishia hasara kubwa kwakuwa moto uliiathiri hoteli yake pia.Kuna uwezekano wa mmiliki wa Paradise kufunguliwa mashitaka kwa kuhatarisha maisha ya wateja na wafanyakazi wake.Mmiliki huyo yuko nje ya nchi kwa wakati huu.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ata mimi nimesikia hivyo,kwani ata wakati akiwa Morogoro the same happen to one of his investment na akalipwa na bima na ndo akapata hela za kujenga Bagamoyo!So uwenda kuna ukweli
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hearsay? What if you are challenged to offer proof of your assertions?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimeandika 'TETESI' mmiliki wa Paradise anajaribu kuizima kwa nguvu zote akidai itamuharibia mambo mengi na anasema kakubali wasimlipe na atajaribu ku-settle na mmiliki wa Oceanic lakini yaishe kimya kimya.
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo Msomali mie nampata sana, before alifanyiaga watu kibao Passport za Tanzania wasomali, na alikuwa anafanya biashara ya kuleta Wasomari Nchini na kuwapitishia Mtwara to Mozambique way to South Africa as way mbele kwa mbele kwenda nchi zingine, ndo huyo huyo anamiliki Paradise ndani ya Kilimanjaro Hotel I think....Fisadi mkubwa sana huyo, Ukibisha nitakwambia hadi aliko sasa na anauraia wa nchi gani....
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli tupu mkuu, huyo anaepiga yeye ana PROOF gani? Sio kupinga tu uonekane unapinga....Jamaaa Wa Paradise yuko hivyo na alijaribugi jaribio la kwanza kuichoma likashindikana....he needs proof?proof his adoubles
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hotel yake mpya iko Mkapa towers(mafuta house).
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alichoma kiwanda cha Morogoro leather alichochukua kwenye ubinafsishaji miaka ya 90 na kulipwa mihela kibao bima akaanzisha Paradise-bagamoyo naona sasa wamemgomea.
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Huyo Msomali ni mwizi na njia hizo hizo amezitumia sana Kutajirika na alikuwa anafanya kazi mbona na Mapolisi kibao tu? Mama ake mdogo ni jirani yangu so na Polisi hawakomi kuja hapo ndo most of madeal yake anajifichia hapo....Hata ile CITY garden ni yake pia...mitu eti inataka PROOF, ndo maana tunaongozwa kishenzi eti tunataka proof, proof gani tena hiyo?
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu huyu Msomali ana share hapo TANSOMA na yale Majengo mawili pale kariakoo sijui Tropical Hotel yanatazamana hivi, still tunataka proof? Aliingizaga wasomali 100 huyu huko kwa AMADORI kwa njia ya boat wakakamatwa lkn Sirikali yetu jamaa katoa fweza ngoma ikapetwa....Acheni nchi yetu iliwe na wanaojua bwana na sisi tunataka PROOF
     
  11. V

    Vakishu Lai Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kutuhabarisha tusiokuwa tunafahamu haya yote. Sijui hata hii nchi tunaipeleka wapi kama ni hivyo. Tunamuomba Mwenyeenzi Mungu ainusuru yeye mwenyewe nchi kutoka mikononi mwa wenye nia mbaya na nchi yetu tukufu ili ubinafsi na chuki zitokomee mbali. Aamen.
     
  12. Mythbuster

    Mythbuster Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hata EPA ilkuwa ngumu kwa Dr Slaa kuprove mpaka uchunguzi ukonyesha ukweli. Watu wasiwe wanabisha tuu mambo bila mpango, inabidi wao ndio waprove ubishi wao.
    Issue za Insurance ndio mchezo wa wasomali hasa Marekani, wana skendo sana za kupindua au kogongesha magari na kudai bima ili wapate mitaji ya biashara. Sasa hivi serikali ya Marekani imeshawashtukia.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kuna Msomali mmoja anafanya kazi DOD aliniambia kuwa hiyo hoteli ilichomwa moto makusudi na mwenye mali alikuwa ameiwekea bima ya mamilioni ya dollars katika kampuni ya Lloyds. Sasa kama ni kweli ilikuwa imewekewa bima na Lloyds basi kuna ukweli katika ripoti hizi.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mbinu mbinu kila mahali
     
  15. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Lisemwalo lipo kama halipo laja na ukiona panafuka moshi ujue kuna moto hiyo ni misemo ya wahenga.
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu msomali anaurafiki na Mkwere na ndio anautumia urafiki huo kuhujumu nchi yetu si kwa kuwaingiza wasomali wenzie kiholela nchini tu bali hata kutumia mali za nchi bila kulipia ushuru /bure stahili!! Anatumia sehemu ya kiwanja cha ATC pale nyuma kama hoteli lakini sio tu anakaidi kulipa kodi ya pango bali halipi kodi kabisa japokuwa inasemekana mkataba wake wa pango umekwisha!!
     
Loading...