Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Ni kweli Vengu amefariki??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bibikuku, Mar 4, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani nimesikia tetesi kuwa Vengu yule msanii wa Ze Komedy kuwa hatunaye. Nimezipata habari hizi kwa mtu aliyenithibitishia. lakini kupata uthibitisho zaidi nimelileta kwenu jamvini kwa mwenye taarifa za ndani zaidi atueleze.
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Chunga maneno yako yasije kukutokea puani,kwani aliyekueleza ni ndugu yake,au kapigiwa simu toka India! alikopelekwa kwa matibabu,mbona hata waajiri wake hawajatangaza msiba,usimzushie mtu umauti kama hauna uhakika wala siyo jambo la kuulizia humu forums:A S 465:
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ni kama mara ya nne sasa habari inaletwa

    sijui mnamtakia nini vengu
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani mwajiri wake ni nani? Nijuavyo TBC Ze Komedi walimaliza mkataba since Dec 2011. nani mwajiri wao mpya nifuatilie huko?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umesikia tetesi kwa nini aliyekuletea tetesi hizo usimwamwambie athibitishe kabla ya wewe kuja kupost hapa
    Maana unaowauliza nao hawana taarifa wangekuwa washasema
     
  6. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Usimtakie mwenzio umauti. Kama huna uhakika waachie wenye data kamili waseme.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ata mimi nimeiona hii habari kwa facebook
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uliyoiona inasemaje huko fb?
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eh wana jf wakali,jamaa ameuliza tu..
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kifo hakina tetesi weweee,wa wapi wewe? unapoleta habari ya kifo hakikisha umeithibitisha. Usiludie tena
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Jamaa anazushiwa kifo kila wakati, thibitisheni basi tena!
     
  12. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Utajisikiaje akija jamaa hapa kwenye forum na kusema kunatetesi bibikuku amafariki utajisikiaje? Tena labda ulikuwa unaumwa, utajisikiaje ww?
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ajisikieje wakati kauliza jamani,kwani taarifa ya msiba mtu anaposikia si huwa anauliza kupata uhakika??

    Hata mimi nimesikia leo LAKINI SIO KUTHIBITISHA na kwa bahati mbaya aliyeniambia namuamini kwa nae yupo India amesindikiza Mgonjwa wake lakini nikawasiliana na mwenzao mmoja katika kundi lao amesema hawajapata hiyo taarifa, nikaona ninyamaze kwanza maana sijui niulize wapi tena japo mtoa habari wangu anadai ni kweli.
    Sina nia ya kupotosha.
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Basi kama ni mzima,jamaa ataishi maisha marefu sana!
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du ikiwa kwel tutapata taarifa tu.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mungu amnusuru.
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaaah kama ni kweli Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    usingeenda shule walau ya kufuta ujinga, ungekuwa mchawi m'baya sana wewe!
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aaaaa! Umemsoma huyo jamaa ukamuelewa? Hata yeye amesikia kwa mtu tu hajazusha yeye. Hapa kauliza tu kama kuna mtu anazo taarifa hizo mkuu.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tungeshajua kama ni ukweli .
     
Loading...