Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Ndege mbili zapotea Kilwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpita Njia, Jul 25, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa zilizothibitishwa na Mamlaka ya usafiri wa Anga Nchini (TCAA) kuwa ndege mbili ndogo zimepotea wilayani Kilwa.
    Moja ya ndege hizo, iliyokuwa inatoka Dar kwenda Kilwa ilikuwa na watu 17 ndani yake na nyingine iliyokuwa inatoka Kilwa kuja Dar ilikuwa na watu wanne.
    Ndege moja ya South Afrika iliyokuwa inatoka Dar kuelekea Msumbiji imeripoti kuyaona mabaki ya ndege katika moja ya vuisiwa vidogo eneo la Kilwa. Ndege mbili za jeshi zimeshatumwa kwenda kufuatilia hali hiyo
     
  2. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    why two in the same day ??? twaweze pata more details.
     
  3. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ..........................................................................................????????
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    working on it
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Oohh no, ....
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Any fisadi inside ? Please God let some of them to be inside !
     
  7. m

    macinkus JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna Taarifa Kwamba Kuna Ndege Mbili, Moja Ya Abiria Na Ingine Ndog, Zimepotea Lro Asubuhi. Taarifa Zaidi Baadae

    Macinkus
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wameokoka lakini kadhaa wengine wamefariki. Identities zao bado hazijawekwa wazi
     
  9. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ooh God!Leo tena ndege zimepotea?Hizi hitilafu zinatokea tu ndege zikiwa angani?Mbona hali ya hatari sasa
     
  10. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunatanguliza Pole kwanza kwa wale wote waliopoteza maisha na majeruhi tunawaombea ili mungu awaongeze na kuwapa Afya njema na kuwaponya Majeraha hayo
     
  11. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa.

    Lakini pia inatakiwa ndege ndogo zote Tanzania zifanyiwe uchunguzi wa kina inawezekana kuna matatizo ya kiufundi. Haiwezekani ndege mbili zote zikapotea siku moja. Labda tutafute kingine tena zilitengenezwa wapi? na lini? na zilinunuliwa lini?
     
  12. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani niliwahi kuona kwenye Discovery Channel Mayday ndege mbili zilizokuwa zinaenda opposite direction kukutana kwenye altitude moja, na I guess U can predict what has happened in Kilwa is almost identical yaani ajali ya kugongana kwa ndege hewani.

    Tusubiri taarifa zaidi.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    nyingi ya ndege ndogo zilizopo bongo zimezeeka sana,kama yalivyo magari mengi pale Dar(mitumba) na mabasi yetu (malori chesis),je radar yetu ni mpya au nayo used?,vipi leseni na service zake nani anajua?

    Eeee Mungu tusaidie walalahoi na ajali hizi.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waungwana poleni kwa mshituko uliotupata.
    Kilichotokea ni kuwa TCAA, SUMATRA na wadau wengine walikuwa waafanya MAZOEZI kuona utayari wao wa kushughulikia matatizo ya ajali za ndege.
    ILIKUWA NI MAZOEZI TU, HAKUNA AJALI YA KWELI ILIYOTOKEEA kwa mujibuw a taarifa ya TCAA ya hivi punde.
    Tangu asubuhi zilipopatikana habari hizi nimekuwa nikiwasiliana na wafanyakazi wa TCAA na wao walikuwa hawajui kuwa ilikuwa ni ajali ya kupanga.
    Kwa mujibu wa Taarifa ya mama Munyagi, Mkurugenzi wa TCAA, zoezi hilo ni kwa mujibuw a ICAO regulations.
    Hivyo tutulize mioyo, hakuna ajali iliyotokea
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmh ......haya bwana ....wengine tulikuwa tushaanza kuvuta vitabu vya sala tena!
     
  16. s

    suleimani Member

    #16
    Jul 25, 2008
    Joined: Dec 9, 2006
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I suspect it is part of disaster exercise. I am only guessing. The coincidence is just it
     
  17. bintimacho

    bintimacho Member

    #17
    Jul 25, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndege za wapi? please elaborate
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Confirm... that is it my dear bintimaacho.
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Admin, tupa kapuni hii....
     
  20. m

    macinkus JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ilikuwa ajali ya ndege ya kugushi. yaani yalikuwa mazoezi yaliyopangwa tu.

    macinkus
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...