Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Nape na Mwigulu Waandaa Mkutano Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Sep 7, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi Nape na Mwigulu wameandaa mkutano Igunga ambao utahutubiwa na vijana hao siku ya Jumapili 09/09/2012.
    Cha muhimu wananchi wa huko wategemee nini kipya kutoka kwa hawa jamaa kama sio matusi stori za mauaji ya Moro na Iringa na kingine labda watatoa tamko la Chama kukata rufaa juu ya kupinga kwa kafumu kutenguliwa ubunge wake.
    lakini cha kushangaza Mwigulu baada ya Ushindi alitoa kauli chafu kwa wanchi wa Igunga kwa kusema WAMEPIGA MBWA NA MWENYE MBWA sasa sijui ataitengua vipi kauli hii ambayo wananchi wengi bado ipo mioyoni mwao
     
  2. K

    KISHOMBO Senior Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini ccm inaendelea kujipaka masizi? hivi hawana watu, hawajui kwamba mwigulu ni miongoni mwa waliosababisha ccm kukosa majimbo-Arumeru&Igunga?
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kafumu mwenyewe keshajikatia tamaa zamani, hao wanakumbuka shuka wakati kumekucha,

    wameshajua hawawezi kushinda rufaa wala kushinda uchaguzi kama ukirudiwa, hapo ni mpango wa Nape kuendelea kula posho tu.
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Yaani hao wawili na ule mtambo wa matusi made in mtera ndio wanatusaidia kukiua hicho chama
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ile kesi na mibastola ishaisha hadi mkutano ufanyike?
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Naulizia na lile daraja la MBUTU limeshazinduliwa?
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rostam azizi si alisema nape asikanyage igunga ????
     
  8. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wanaweza wakajifanyia fujo na kusingizia cdm
     
  9. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wanaweza wakajifanyia fujo na kusingizia cdm.
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman naomba kuuliza!!
    unatakiwa kukata rufaa baada ya muda gani hukumu ikishatolewa?
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwigulu anaenda kwa ajili ya kiburudisho cha kada wa magamba alichokuwa akijinoma kipindi kafumu anafumuliwa,amekimiss kweli kiburudisho hicho
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha wakaaibike mkuu huko labda wasombe watu kwa maroli na wawapikie ubwabwa.
     
  13. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    CCM kwishney habari yake huko Igunga. Bila shaka Rostam anashangilia moyoni. Hao waganga njaa wa CCM wanajipatia per diem zao warudi mjini kutumia.
     
  14. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asisahauliwe magufuli kwenda kuzindua daraja la mbutu!
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe uko zamu wewe,naogopa kuendelea kuusoma uzi huu ngoja niwe guest kwanza
     
  16. m

    malaka JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutasikia mengi safar hii. Yote hii kulazimisha watu waamini mwangosi kauliwa na cdm. Sasa kwa taarifa yako nape watu wameshtuka. Kama unabisha nenda kahutubie uone aibu yako.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nini mikutano waambatane na fiesta nchi nzima kama wanahisi ni suluhisho.
     
  18. s

    sad JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote hao ndio wanaokigawa chama cha mapinduzi kwa propaganda mgando
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    kesi ya miBastora ni Nzega kwa Kigwangala
     
  20. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,240
    Likes Received: 1,350
    Trophy Points: 280
    ni wa kupuuza na upuuz wao!...wanafkr wanaongoza mait!
     
Loading...