Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: mwanajeshi auwa wananchi wataka kumuua nae

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mirindimo, May 31, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Maeneo ya morocco hotel kuna vurugu kubwa ss hivi inasemekana kuna wanajeshi 3 wamepiga mwananchi na kumuua na wananchi wakaanza kumshambulia mwanajeshi huyo alievalia kiraia huku wenzake wakikimbia na kumwacha akila kichapo! Alijaribu kukimbilia ktk daladala likaharibiwa vibaya kwa mawe na wananchi hao wengi wakiwa ni vijana! Dalala hilo liko mbele ya daladala tulilo sisi ,mpaka tunavuka eneo la tukio hakuna askari yoyote aliefika na hatujui hatma ya kijana huyo aliejitambulisha kua yeye ni mwanajeshi
     
  2. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnh kaazi kwelikweli...
    But sidhani kama ukiwa mwanajeshi au polisi ndo tiketi ya kujichukulia sheria mikononi...
    By the way,sidhani pia ni sawa wananchi kuchikua hatua hatua kama hiyo...
    I think there was better way than that...
     
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dawa ya moto n moto baada ya kujitambulisha kuwa ni mjeshi angechomwa moto kabisa. Badala ya kwenda kupambana na majangili huko serengeti au al shaabab wanapigana na wananchi.
     
  4. N

    Nguto JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wampeleke polisi ajibu murder case huyo!!!
     
  5. R

    RC. JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuvaa gwanda sio uwatese wenzako,hawa jamaa wanaujiko sana kuwa wanauwezo wa kuadhibu wananchi,naomba tu apate haki yake.
     
  6. C

    Chief JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wanajeshi (ingawaje si wote) wajirekebishe kwa hili. Juzi juzi wamempiga jamaa mmoja pale Ubungo Rombo. Si vizuri kwa kweli. Hili ni Jeshi la Wananchi.
     
  7. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Wanajeshi wanadharauliwa sana. Ngoja wakati mwingine waonyeshe nini walichofunzwa. Hawa wanajua kuua tu, si polisi wanaovizia rushwa!!!!
     
  8. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha kutetea ujinga, jukumu la Wanajeshi sio kuuwa wananchi hata kama wawe wanafundishwa kuuwa au kufufua its not the reason to do such stupidity.
     
  9. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanajeshi au polisi kuua ni sawa?
     
Loading...