Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mpendazoe ang'ara

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'oga, Nov 2, 2010.

  1. Ng'oga

    Ng'oga Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mahanga agoma kusaini na kukamatwa na mabox ya kula faki yuko polisi akihojiwa:israel:
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acha uzushi lete facts!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Saizi hatitaki tetesi bwana tunataka ukweli!
     
  4. Ng'oga

    Ng'oga Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hizo ndizo facts! Prove kama ni uzushi!
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Ni kweli.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi pia nimesikia habari hizi kuwa Mpendazoe alikua kamwacha Makongoro kura 80 lakini Mako kakimbia na masanduku. Sasa habari hizi si rasmi ni vizuri wenye taarifa watupe kwa kina kuliko kuandika tu "Ni kweli"
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni kweli.

    Mtu aliyekuwa akishiriki zoezi la kuhesabu kura (ni afisa mtendaji wa kata) alinitonya jana kuwa mpaka wanawasilisha masanduku ya kura kwenye kituo cha majumuisho, 'Mzee wa Nyantare' alikuwa kagaragazwa.
     
  8. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi, 2pa kule mjivuni huyo. Akaendeleze bar zake mtaani, atuachie harakati ze2 za maendeleo
     
  9. K

    Kibento Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vunjo kachukua lyatonga mrema kiti cha ubunge,na udiwani tunae kutoka chadema
     
  10. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ishu ya Mpendazoe na Makongoro kudakwa sio utata...

    Ni kweli, hata Wapo Radio wameripoti asubuhi moja kwa moja toka Buguruni kuwa Makongoro alishashindwa, na alikuwa polisi akihojiwa kwa kukwapua mabox ya kura, (ambayo awali mtendaji alishasema 'yalipotea') na ukweli wamesema baadaye Mtendaji na polisi waliyaweka ktk tax ili yapelekwe tena Shule ya msingi Buguruni kwa majumuisho tena ila kwa Masharti ya kutomruhusu mtu yeyote kuingia ktk hiyo tax, mawakala wakagoma (wakijua kuwa ndani ya tax kulikuwa na kura zilizokwishapigwa walizotaka kujaza ndani ya mabox), ndipo walipogoma tax haikuenda. Hadi saa 2:00 asubuhi, mtangazaji wa Wapo alisema polisi haijakubali kutoa ufafanuzi wa Makongoro, hatua zilizochukuliwa na Mabox faki yamefanywaje...

    Habari ndio hiyoo.....Ukombozi unakandamizwa na mafidhuli...
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana wagombea wa CCM hawakujianda na aina zote za matokeo.
    Walijiandaa kushinda tu sasa inawacost.
     
  12. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    makongoro aliwatukana sana watu bar tabata, watu wakasema watamnyoosha jumapili
    kakamatwa na masanduku ya kura
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Huyu Makongoro aachie ngazi tu!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dr Makongoro achia ngazi hauna hati miliki ya uko
     
  15. Pakanyau

    Pakanyau Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uongozi wa nchi ya kidemokrasia huwekwa na umma na si ukoo au pesa au chama tawala! Mahanga kama ameshindwa aondoke na asiibe kura! Akajipange upya!
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunataka data.
     
Loading...