Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mpakanjia Is No More!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Field Marshall ES, Sep 15, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kuna tetesi mpya na nzito sana kwamba yule mfanyabiashara maarufu wa jijini Dar, aliyekuwa mume wa marehemu mbunge Amina Chifupa, amefariki dunia leo mjini Dar.

    - Bado tunazifuatilia kwa karibu habari za tetesi, ili kuzithibitisha ukweli wake.

    Respect.

    Field Marshall Es, ni Wazee wa Sauti ya Umeme!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa mkuu ila pitia utaona hii ishu wameiweka tayari!
     
Loading...