Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mikopo, Mikopo Mikopo.... Wakati huu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ilulu, Oct 22, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi... nimeikuta mahali, naomba kuwasilisha TETESI..

    Kuna Mikopo Inatolewa kupitia Ofisi za Serikali za Mitaa; hii nishuhudia mwenyewe huko Mbezi, zinatoa mikopo kutoka Benk Ya Wananchi wa Dar es Salaam kwa kina mama huku dhamana ikiwa ni Baiskeli, au Radio ama chochote unachoweza kuja nacho hapo Ofisi ya Serikali ya Mtaa. Na kisha unapatiwa Mkopo Chap Chap!!! Watoa Mkopo hawahitaji hata kufika kwako kujihakikishia kama kweli wewe ni Mkaazi wa eneo hilo au kama hiyo baiskeli uliyokuja nayo ni yako au umeazima tuu ili upatiwe mkopo wa Tshs 100,000.


    Wapenzi wa Mabadiliko, tuyafichue na kisha tuya-document maovu yote yanayotendeka wakati wa Uchaguzi.


    Hakika hii ni rushwa wakati wa Uchaguzi.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mikopo ya pesa ngapi mazee, nina kaseti pleya langu la miaka hiyo kuuubwa, nataka nikaweke poni nichukue kama 30M hv!
     
  3. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaweka wazi kwamba ni 100,000
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...100,000/= kwa baisikeli! anaulizia kuhusu cassete player yake atapata ngapi??
     
Loading...