Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI: Mh. A. Mawazo, Diwani wa CCM - Kata ya Sombetini Ajiunga na CHADEMA leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Jan 5, 2011.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kwamba Diwani wa CCM machachari wa Kata Sombetini - Jijini Arusha leo amejiunga na
    CHADEMA!

    Mlio huko uwanja wa NMC mtuhabarishe.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu..mbona watuweka kiroho papo..... follow up this romour and confirm please....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mshenzi sana huyo, mimi simtaki hata kumsikia...Ni malaya wa kisiasa....fool he is!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha hasira kaka
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu hii si tetesi tena bali ni kweli nimeipata kwenye radio one breaking news ya saa kumi kasoro jioni hii.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio umejituma kuja kusema ati wewe ni machachari? kweli mchuuzi hana mtaa
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nasikia kuna mabomu yanaendelea arusha sasa (source: the gudian-breaking news.) hebu mlioko huko tujuzeni tafadhali!!!!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huo Muda mbona haujafika?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Siwezi kushangaa hata kidogo yeye na Lema wanajua kuchanga karata vyema
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeposti saa 10 na dk 32 (yaani 4:32) na unasema saa 10 kasoro bado?
    Hehehe ila najua Mchungaji una matani sana... au ulikuwa unacheki kama yuko makini na anachokiongea?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuta jamaa yuko bar! Thanks for the Note.
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huu ndo mwanzo wa kubomoka lile dola la kale liitwalo ccm
     
  13. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ndio safari ya kuimongonyoa ccm imeanza ,amekataa udhalimu . kumekucha huku ni mabomu kwa sana moshi mji mzima watalii hofu kwani milio kama kuna vita vile
     
  14. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Na watalii nao wajionee hali halisi ya Arusha waondoke na kutangaza Tanzania hakuna AMANI! :yell:
     
  15. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wache watupige ila habari ndiyo hiyo.. mpaka kieleweke...
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    polisi wanaelekea kuzidiwa nguvu na watu wamejaa kituon na mitaa imefungwa hivyo hata wale polisi wenye silaha wako mitaani hawawezi fika kituon hapa central. kumekucha .
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Habari za Diwani zina ukweli?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni kwel ndg yng. Mabom ni kla kona yan hakn pa kpita. Utafkr 2ko afghanstan. Yan cjui polc wame2mw na nan huu upuuz wanaoufnya. Ucombe uwpo hpa.
     
  19. M

    Msharika JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ee Mungu irehemu Tanzania na udhalimu huu. Damu isiyo na hatia isimwagike bure. Ile viongozi wetu wawe na hekiba ya kutosha.
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Natamani kumpiga police ngumi ya jicho
     
Loading...