Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mgomo wa wafanyabiashara Soko kuu Majengo-Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NZURI PESA, Mar 5, 2012.

  1. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,453
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wakuu kuna tetesi kuwa kuanzia kesho kutakuwa na mgomo wa wafanyabiashara wa soko kuu MAJENGO DODOMA wakipinga wenzao wauza matunda na mbogamboga kuhamishiwa ktk masoko ya BONANZA na MEDELI
     
  2. M

    Mringo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nikweli aisee jana nilipita pale kupata chochote nikakuta hakuna biashara inayoendelea na kumezungushiwa kamba kabia mtu asipite
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    mngengojea wakati wa mjengoni.
     
Loading...