Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Manji afika International School akiwa chakari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiranja, Jan 26, 2009.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba Yussuf Manji leo asubuhi amefika International School of Tanganyika akiwa amelewa chakari. Kwa kuwa alimfuata mwanae, walinzi walimsitiri na kumrudisha nyumbani.
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu shetani anachoshindwa kufanya kwa mtu anayemtumikia.Kama alimfanya aibe pesa ya maskini hawa wa Tanzania,hakuna shaka kabisa kwamba anaweza kumfanya alewe chakari mchana kweupe!

     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....SO? Shud' it be any concern to Us???
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah BabaDesi
    Nasali ulevi usababishe arudishe hela alizoiba
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jamani kwa hali yetu ya uchumi na kijamii,yatupasa kufanya kazi kwa bidii,na si kuzungumza ulevi wa Manji,who is he by the way?tuweni kama watu makini na wenye kujua nini tunafanya,,hapa si mahala pake
     
  6. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #6
    Jan 27, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hii inatuhusu nini sisi? Na hao walinzi waongo sana, kama walimsitiri vipi sasa habari zake zinafika JF? Hivi kwani mtu akiwa na pesa ndio hanywi au halewi?
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tumtoe damu tupeleke kwa mkemia mkuu kupima level ya cocaine katika damu yake!!!!!
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inatuhusu kwa sababu huyu kiumbe ana tuhuma nzito sana na lazima tuwe tunapata update zake na mienendo yake, taarifa nilizo nazo ni kuwa jamaa anajifariji kwa kulewa na kutumia yale mauchafu ilikupoteza mawazo maana moto unawaka....Kiranja asante kwa hii habari
     
  9. L

    Lorah JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kabisaaaa yanatuhusu, kwani anahela zetu akilewa hivyo akipata ajali akafa si ndio tumelala nacho, hata watoto wake anasomeshea hela zetu. hata nguo anzazovaa kila kitu kinatuhusu tunauchungu na vyetu bwana na hii inaonyesha jinsi wana JF tulivyomakini kufuatilia hawa mafisadi na hela zetu looo! ananywea hela zetu au ndo mizimu ya mababu zetu imeanza kumuandama jamani bado kidogo atatembea uchi, nyie mnaomtetea mwambieni arudishe hela zetu eboooh! zinaniuma ati
     
  10. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2009
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wote waliotuibia wanatuhusu saaaaaaaana wasije kufa kabla sheria haijawapitia na warudishwe na kufungwa maisha / kunyongwa kabisa!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    hilo ni anguko linaanza, kama alikuwa anafanyaga siri sasa naona mambo yaanza kuwa adharani, naona huyo bwana keshaanza kupoteza mwelekeo,
    HUYO BWANA ANATUHUSU SANA YEYE KALA CHETU, KWA HIYO LAZIMA TUJUE NYENDO ZAKE ILI ASIJE AKATUPONYOKA, NA MUNGU SI LOWASA MWISHO UPO
     
  12. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo linalojitokeza kwa kuwatumia vijana wadogo kama Manji katika wizi wa fedha nyingi kama za EPA.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....mmmmmm, kweli katuibia fedha zetu, so? Tunasubiri alewe ndio tuonyeshe hasira zetu? Tunasubiri mababu zetu wamfanye atembee uchi? and then? hela zisiporudi? Instead of kushangilia tunaposikia 'manji amelewa pombe asubuhi' si tungefanya la maana zaidi kwa kupiga hodi mlangoni pake na kumtaka arejeshe chetu?
     
  14. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    I second your motion...but who is MANJI?.....WEngfine ndiyo tunamsikia leo...

    kuna mtu anaweza kutoa biography yake please.!...
     
  15. w

    wlilly30 New Member

    #15
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 18, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manji ni mtu kama watu wengine akilewa sio jambo la ajabu cha muhimu kama anaendesha gari asisababishe ajali.
     
  16. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #16
    Feb 2, 2009
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna hoja hapa
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mods hakuna kitu hapa,iondoeni thread hii
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Pesa yake, pombe amekunywa yeye, mtoto aliyemfata ni wake..Tatizo nini???
     
Loading...