Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi Maendeleo ya Mh LOWASA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 12, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wana JF
    Kwa yeyote mwenye habari juu ya maendeleo ya afya ya Mh Lowasa atujuze.

    kuhusu Mh Mwakyembe na Mh Mwandosya tunasikia wanaendelea vyema,je vipi Mh Lowasa anaendeleaje

    maana ni vyema tuka wajulia khali waheshiwa wetu
     
Loading...