Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi madaktari kuzimua mgomo wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jul 30, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kizungumkuti cha migomo kinashika hatamu kwa taarifa za chini chini madaktari kukianzisha na wafanyakazi wa nssf kukianzisha ijumaaa
     
  2. Collins

    Collins Senior Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona serikali inakoma
     
  3. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu hapo danganya toto hiyo hahahhh
     
  4. m

    masluphill Senior Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    :flypig::A S 465:madaktari+walimu................. :sleepy:dhaifu..................:israel:NSSF............:eek2:TUCTA.
     
  5. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,106
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Nchi masikini ya pili kutoka chini na bado tunamuda kibao wa kugoma huku tunataka tuendelee, Labda mbingu zishuke ndo bongo itaendelea.
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka nini? Tufanye kazi zisizo na maslahi ndizo ambazo zitaleta maendeleo? Unatumika vibaya.
     
  7. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Confirmed vikao vimeanza vya madaktari
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Tumbo la kuhara laingia Magogoni
     
  9. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una upungufu wa akili nn,,kwhy unataka hayo maendeleo yaletwaje km hela nyingi za maendeleo zinaliwa na mafisadi?
     
  10. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha jk atasimulia hii haijawahi kutokea
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ili kupunguza hizi stress dr feki itabid asafiri nje ya nchi kodogo
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Does JK still has the guts to call himself the president of this country!!!???
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Haya maswala yapo mahakamani! Hatutakiwi kuongelea, hata hivyo ni upepo tu..liwalo na liwe
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Akirogwa tu akasafiri baaaaasi, harudi tena as a president!
     
  15. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi kwendelea wakati kunawalafi,wazandiki na mafisadi wanao kula nguvu zetu pasipo huruma.hadikieleweke.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asiyetaka aache,,,,
    bwana weeeeee......
     
  17. d

    debora Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa mishahara ya wafanyakazi walio wengi ni midogo sana kumudu mahitaji muhimu ya binadamu. Lakini tuangalie chanzo ni nini? how can we move forward? je kulalamika kwenye mitandao is a solution? kwa nini tusiombe jukwaa tukayazungumza wakiwepo watendaji wakuu wa serikali? tujaribu kuangalia njia mbadala ya kurekebisha hali. Mawazo yetu yatasaidia. Lakini kwa halli ya sasa ilivyo ya uchumi mishahara mikubwa haitawezekana na huo ndio ukweli. Ingawaje vitu vinaweza kufanyika mambo yakawa mazuri. PIa tusipende ku generalize issues. Sio wote walioko CCM ni wabaya na sio wote walioko upinzani ni wazuri huo ndio ukweli. Watanzania bado tuna ubinafsi mkubwa na hiyo inachangiwa na sera za nchi yetu.
     
  18. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kipindi cha mfungo si ndicho ambacho DHAIFU huwa anaanguka!, akisikia hivyo lazi asalimu ardhi. yangu macho.
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Jamiiforum ni jukwaa tosha. Na usidanganyike hao watendaji wakuu wa serikali wanatembelea humu kwenye hili jukwaa kwa sana kusikia kinachoongelewa.
     
  20. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dada debor. Wewe ni mgeni hapa Tanzania au unataka kutwambia kuwa zile tume ambazo huwa zinaundwa na kutumia kodi zetu tunazokatwa kwenye mishahara yetu midogo na katika matumizi yetu ya kila siku kwenye kidogo kinacho salia baada ya PAYEE na MICHANGO YAMIFUKO YA HIFADHI (ambayo nayo wanataka kuiweka matumboni mwao) hazikufanya kazi ya kutosha?.
    Je kama walifanyakazi yao, matokeo yake ni nini?.
    Wewe unataka jukwaa lipi?. Tukutane Ikulu, Bungeni, uwanja wa taifa au wapi?
     
Loading...