Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mabomu ya gongo la moto substitute ya mjadala wa dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jack Beur, Feb 17, 2011.

  1. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani i have these feelings that this might be a game, they are trying to draw people attention from Dowans saga,Tafakari.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmmhhhh Uhai wa watu na pesa jamani jamani hebu taratibu
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    NO. Not by killing others
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo kweli kaka hata kidogo mi nakataa
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Idadi ya watu wanaokufa kwa magonjwa, umaskini ni kubwa sana kuliko wa mabomu. Nifikiria ni watoto wangapi wanakufa kwa siku, hospitali hazina hata panadol halafu serikali inafanya ufisadi..
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Agh, swala la dowans sililikwisha?!: malipo ya dowans yana andaliwa na mitambo ya Dowans inachukuliwa rasmi na tanesco- anything more?!
     
Loading...