Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Lowasa na Makamba wako MBEYA MJINI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Nov 1, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetokezwa kuwa wakati wananchi wakiwa na kiu ya matokea ya uchaguzi hasa jimbo la MBEYA MJINI, Mh. Lowasa na Makamba wako hapo mjini na polisi wanazidi kupiga mabomu kutawanya watu wenye KIU ya matokeo.
    Walioko MBEYA please confirm this rumours!
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh Lowasa si alikuwa Arusha au alivyoshindwa Arusha ndio akaamua kwenda Mbeya..??
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa watajifunza pale mmoja wao atakapokatwa shingo na wananchi waliochoka kuonewa. Wanaposikia watu wanakatwa mapanga huko Mara wanadhani wao ni immune ole wao...
     
  4. p

    p53 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lowasa baada ya kushindwa A town sasa amehamia Mbeya..wakulu wa chadema wahini huko wasijemchakachua Sugu
     
  5. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifwa munu wakichakachua. Mbeya msikubali kuondoka hapo dsa.
     
  6. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kikwete alishindwa iringa pamoja na kurudi zaidi ya mara mbili kumsaidia monica mbega, hata wao hawawezi
     
  7. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Koma wamlongo!, malikisa kabisaaaaa,
     
Loading...