Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi;kuruka ukuta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Jun 15, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wote wnaohusika na aina hii ya mapenzi kuthibitisha ni mbaya fanya hivi,chukua kisu kichomeke sehemu yenye udongo uliotifuka kafanye hicho kitendo mwache mtu akakiangalie au kama ni nje ukiangalia kila unavojiexpress ureself through tigo/vumbi/majitaka kile kisu kitakuwa kinachezacheza.
    Stop t.
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe umejaribu???
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    chriss angel!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hii experment imefanyika lab ya wapi?
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Mzushi huyo,napita.
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Taabu kweli! Nimechoka!

    Bazazi!
     
  7. S

    Starn JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata sijaelewa unamaanisha nni
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani hamna hoja zingine zaidi ya tigo/kuruka ukuta? mkiona watu watenda mjue wapata raha
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimemwelewa.

    simple as this while unaendelea kula huo ubwabwa mwenzio awe nje akishuhudia kisu kinavyochezacheza...

    this is too worse!! maana inabidi umfundishe mtu wa pili kukuangalizia kisu ukimaliza anakula yeye ww unaenda kukolect data..all that for what..................mpuuzi kweli ww badala y akuwaza mambo ya maana unaleta ngono zenu za kishetanihapa...mshenzi mkubwa wa adabu!!!!.....wale wote wanaofanya mchzo huu trust me WATAKUFA SIKU SI ZAO...endeleeni
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kamba style hii
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa kabisaa! All in all habari za tigo kwa kweli zinaniboa humu ndani, looh!
     
  12. tomoko

    tomoko Senior Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pointless
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! hii falsafa yako ni ya juu mno hata sikuelewi. Waweza andika kwa lugha laini kidogo, mkuu?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa mtu badala ya kupiga kitu ukae unachomeka visu na kuanza kuangalia kama kinachezacheza

    duh
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu huyo jamaa ana maajabu kinoma.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    We acha mambo hayo. Utabeba jukumu, si unajuwa watu wengine kwa kutaka kujaribu? Sasa fikiria hicho kikundi cha majaribio kitakuwa kina watu wangapi? zaidi ya wanne kwa mpigo.
     
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dogo mbona hueleweka . Tumia maneno sahihi kwa usahihi. kwa mfano Jana niliambulia kapa baada ya yule mnyalukolo kusoma budget yake kwa kuchapia maneno ya kihehe.
     
Loading...