Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Kupatikana kwa wauaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, May 2, 2012.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf leo hapa Arusha nimesikia watu wakiongelea kukamatwa kwa watu kadhaa waliohusika na mauaji ya mwenyekiti wa chadema usa river pia panga lililotumika limekutwa ndani ya choo kwa mmoja Wa watumiwa naomba mwenye taarifa kamili atujuze.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Uchunguzi unaendelea , msiharibu kesi.
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli wamekamatwa hii itakuwa habari njema sana, wale wauaji wamefanya kitu kibaya sana maishani mwao, wamekatisha uai wa mtu hasiye na hatia na aliyekuwa na familia inayomtegemea, marehemu kahacha mke na watoto wawili (2) wadogo ambao wanaitaji kupata elimu nzuri ili waweze kukabiliana na maisha haya yenye changamoto nyingi.

    Naomba Chadema through M4C wawaangalie hawa watoto wa marehemu hususani hatima ya elimu yao. Nikiwa kama mwana Chadema damu niko tayari kuchangia familia hii ya marehemu kamanda wetu.

    R.I.P Kamanda, damu yako iwe rutuba ikastawishe mbegu ya mageuzi.
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naomba kujuzwa maana ya M4C
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mi najua kuna watu kadhaa wanahojiwa kwa RPC.haya mauaji yanafaa kupingwa kwa nguvu zote.
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    There must be someone big behind them. Hata wakikamatwa utashangaa kesi haifiki popote.
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    movement for change
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti tuna amani na utulivu! upuuzi mtupu huu! Kiongozi yeyote atakaeimba mbele yangu wimbo huu wa amani na utulivu nitamzaba kofi kama mwinyi alivyopigwa kwenye maulidi
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Usalama wa ccm siku hizi wameacha kuwapiga risasi watu kisongoni kama ile ya msitu wa pande.
    badala yake wanatumia mapanga kuwakata shingo kwa nyuma.
     
  10. s

    santesandy JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni moja kati ya harakati kujiimarisha na kuelimisha watanzania. za chadema, inaitwa movement for change, kifupi ndo M4C, kama sijakosea.
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ni utaratibu mpya uliobuniwa na baadhi ya watu katika kuchangisha pesa za walalahoi, utaratibu huo hauruhusu kuhoji

    mapato wala matumizi ya hizo pesa. Kama huamini hoji ni kiasi gani kilipatikana kwenye uchaguzi wa arumeru na mchanganuo wa

    matumizi.

    Umeelewa?
     
  12. s

    santesandy JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukifanya ivo utakua wale wale, na sikubaliani na jina lako, borakufa! Kuna matumaini. Wana cdm hawatamwaga damu wala kumchapa yeyote makofi, lakini ukombozi utapatikana na tutakua na amani Tz, borakuishi, mpaka tutakapofika, hataka kama itachukua mda!
     
  13. E

    EDOARDO Senior Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana yake ni Movement for Change. Lakini kwanini ulikuwa hujui toka awali?
     
  14. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M4C
    (M)=Movement>Vuguvugu
    (4)=For>La
    (C)=Change>Mabadiliko
     
  15. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    m4c ni movement for change jamani mbona hamuelewiiiiiiiiiiiiiiii kila siku mwauliza
    RIP kamanda
     
  16. s

    santesandy JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulichangia sh'ngi ngapi?! Kaulize mapato na matumizi ya serikali na ccm waliotumia mabilion Meru, wakashindwa. Zilizochangwa na cdm zilifanya kazi, unamjua mbunge wa Arumeru mashariki ni nani?
     
  17. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili ni la msingi kwa familia ya mwanaharakati huyu
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanganyika inawawasha sana nyie wapemba!!
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni Jembe la magamba. Kachukue posho
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Inaonekana gamba limekubana hadi oksijeni haifiki kwenye ubongo! Nakushauri kajisaidie haja kubwa mwili upunguze tensheni labda ubongo utakuwa nomo tena!
     
Loading...