Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi; JeiKei kajimilikisha ardhi, anafanya biashara na waarabu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Jan 19, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi zimesikika kuwa, mkuu anakula malalio yetu..

    Tetesi zinasema mkuu kajimilisha ardhi kubwa usawa wa viwanja 10 vya mpila wa miguu huko Kagera wilaya ya Ngara, katika eneo linaloitwa Kabanga.

    Tetesi zinapasha kuwa, sehemu hiyo iliyo karibu na mpaka wa TZ na nchi za Burundi na Rwanda, mkuu amefungua biashara ya kuuza magari yanayopitia bandari ya Dar na kufikishwa huko na kuwauzia wafanyabiashara wa nchi za Rwanda,Burundi na Zaire.Na bado ujenzi unaendelea sijui anataka kuweka nini huko.

    Tetesi zinapasha zaid kuwa mkuu amejificha kwa kutumia ushirikiano na wafanyabiashara waarabu wa huko, hata hilo eneo linafahamika sana kwa jina la "Kwa Patel".

    Tetesi zinahabarisha zaidi kuwa, mkuu amekuwa akipata temberea mara kwa mara kimya kimya hata wakati wa kampeni mwaka jana alitembelea hapo zaid ya mara 2. Na kuhakiksha jimbo linachukuliwa na chama chake ishu isije kuvuja. Tetesi zinahabarisha zaid kuwa kuna mama wa karibu sana na mkuu ndio yupo huko kuhakikisha mambo ya mkuu yanaenda vizuri.

    Wadau wa UWT tupasheni habari zaidi....
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    sioni ubaya wowote, wacha hao waburundi waje wanunue vitu toka hapa kwetu pengine hata hao watu wa bukoba watauza hata ndizi kwao au hata kahotel walale kuliko kukosa kabisa..pengine na kabarabara katajengwa....hajafanya kosa. viwanja kumi tu vya mpira ni kitukidogo sana, tz kuna ardhi viwanja vingapi vya mpira?
     
  3. P

    Popooo Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Maada haija gusas Kodi ya mlala hoi, si dhambi na kama hajadhulumu. Nadhani itakuwa inahusiana na barabara inashinikizwa kupitia Kaskazini mwa Serengeti.

    Ni amu ya mwisho maandalizi ya kuweka Vizazi vyake vijavyo ndiyo ina anza kwa Nguvu zaidi.
    Chukua chako Mapema. Kabla muda hauja isha
     
  4. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180

    Patel sio mjenzi tu? mie naona kama kuna ukweli basi hiyo biashara ni ya Riz pamoja na rafiki zake akina Davis Mosha huku mwana wa ukaye JK akiwapigia pande kule Bank na jinsi ya kuwaunganishia tenda nje ya inchi,...UWT hawawezi fanya lolote hivi sasa kwani wakati huu ndugu yangu ni kila mtu na kamhogo kake,
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu umetisha kwa ufukunyuzi kikubwa ni kuendelea kufuatilia
     
  6. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi eneo hilo lipo karibu na makazi ya watu? me nadhani litasaidia kupunguza uhalifu maana litakuwa ni eneo la kibiashara. wabongo wengi watapata ajira au siyo?
     
  7. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamseme bosi wao tena?
     
  8. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    :wave:*****:A S confused:
     
Loading...