Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: HUSEIN MAKURUZO KATOKA MAHABUSU

Discussion in 'Sports' started by Obe, Feb 10, 2012.

  1. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mashabiki wa soka la bongo watakuwa wanamkumbuka mchezaji huyu, alicheza na kina Mgunda, Razack Yusuph, kifupi enzi za kina Tenga.

    Mwaka 1994 alikamatwa nchini Malawi kosa ikiwa ni kukutwa na madawa ya kulevya, kwa miaka 17 amekaa mahabusu na wiki jana kaachiwa, kadandia lori na kaingia DSM juzii.

    Mzigo aliokamatwa nao ulikuwa wa mfanyabiashara maarufu (sasa marehemu) mke wa mfanyabiashara huyu aliwahi kuwa mwanasiasa.

    Nimeiweka kama tetesi, mwenye kujua zaidi kuhusu nguli huyu wa soka anaweza kuchangia zaidi :juggle:
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Si umtaje Obe why wondering in the bushes ?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu bora ametoka mzima aje ashangae mambo yaliopo bongo..
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kesho atakuwa anaelekeaTanga, anajua Mpakanjia keshatangulia mbele za haki, amebeba uchungu naye na jamii yake,
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ameshangaa kukuta kigamboni pana kivuko kikubwa na mv. Alina haipo tena, Mama Rwakatale kawa mbunge na anawalaani wanaotumia 'unga' na 'kuwalaani' wanaouingiza
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Soka, wapo wachezaji walitumika kusafirisha dawa za kulevya, Medy anatajwa kumtosa Hussein wakati alijua mwanasoka alibeba mzigo wake
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mpakanjiaaaaaaaa..,ila brother umetuuzia cd,mgunda na careca hawakuwahi kucheza na Tenga,wale ni wadogo sana hata kwa mkwasa
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mengine yanaweza kuwa tetesi, Tenga unajua kacheza mpira na kina nani (sisemi enzike akichezea Kandambili au PA),
    Nimesema enzi za kina Tenga, unajua Hussein kazaliwa 1950's umewahi kumskia mchezaji huyu?
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shaka yangu iko kwa mgunga na careca zaidi,kwa kuwa wakati hao wakicheza pamoja na kina mkanwa makocha walikua kinanda na mziray ambao katika hali ya kawaida wakati tenga anacheza mziray sijui alikuwa malangali akisoma sekondari labda,hapo ndio kwenye tatizo,kuhusu makuruzo sifahamu sana kwa kuwa alicheza muda mrefu so inawezekana alicheza na tenga kidogo sina uhakika hapa,ila mgunda,mkanwa,careca,ali muamba,makene, n.k. kucheza na tenga hapana
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160


    Kwani Kipindi Hussein anadakwa Rwakatale alikuwaje?? Mana jamaa now anashangaa huyu maza ni mbunge
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Arudi bongo tuchanganyike..Rais sasa ni JK..MWINYI na MKAPA walishatoka.Bei ya kg 1 ya mchele sh 2300,mwaka 1994 wakati anaingia jela sijui ilikuwa bei gani (wakati huo nipo primary),bei ya sukari kg 1 ni 2500 sasa enzi hizo 300.

    Bei ya wali na mchuzi wa nyama kwa mama ntilie ni 1500 mpaka 2000 sijui enzi zake bei gani.By the way sasa hivi kilicho rahisi ni muda unaoweza kuutumia kumtongoza binti,sasa hivi umefupishwa sana hata ndani ya dakika 5 unapata unachohitaji.

    Karibu sana.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du miaka 17....
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Let us connect the dots..................
    Mpakanjia alikuwa mfanya biashara na mkewe alikuwa mbunge...........
    Endelezeni dots
     
  14. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ​
    Hivi unamzungumzia huyu aliyecheza Coastal Union miaka ya 80?

    Wachezaji waliotamba katika miaka ya themanini kwa upande wa Coastal ni pamoja na Mohammed Mwameja, Douglas Muhani, Yasin Abuu Napili, Said Salum Kolongo, Kassa Mussa, Ali Maumba, Ali Jangalu, Hussein Mwakuruzo, Juma Mgunda, Razak Yusuf "Careca" na wengineo.

    Sports ilitamba na akina Dancun Mwamba, Francis Mandoza, Juma Burhani, Mchunga Bakari, Victor Nkanwa, Abasi Mchemba, Mhando Mdeve na wengineo.

    Katika hiyo group hapo juu hakuna aliyecheza na Tenga

    Baadhi ya wachezaji hao sasa hivi ni marehemu
     
  15. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza nakutaka radhi nadiriki kukuita MUONGO ikiwezekana Mob ifuteni hii THREAD inachafua jina la mtu...kwanzA jina umekosea ni HUSSEIN RUGA MWAKURUZO na miaka mingi yuko UK na family ,mdogo wake ni ALLY RUGA MWAKURUZO yeye yuko NEDERLAND...na
    HUSSEIN hakuwahi kucheza na TENGA.
     

    Attached Files:

  16. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hivi miaka kumi na saba ni mahabusu gani hii au kifungo?
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tetesi ina yote, ila kwa hilo nadiriki kuchagua la UKWELI, ninayemsemea ni huyu mwenye mabinti wawili, wanaishi Tanga, ni suala la tetesi tu, fuatilia hapa na utaujua ukweli,
    Hivi ukiandikiwa '1990s huwa unaelea nini kichwani kwako! Unajua ninaposema enzi za huyu mwenye red namaanisha kipindi gani
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Niliuliza hili, mtanzania ndani ya malawi, ukikosa thamani hawana cha kupoteza
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na mkewe hajaolewa hata hussein alipoashauri afanye hivyo. Wakati mwingine si rahisi kukubali habari inayokuwa ni tetesi japokuwa mtu makini hapaswi kuipoteza na asiwe na uwezo wa kuipata akiihitaji
     
  20. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu TONGONI!

    Hizi picha ni za Hussein? Kama unataka kuiishinda tetesi weka picha ya huyu jamaa 'anayetetesiwa' na si kuweka picha za jamaa zake.
     
Loading...