Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi:hakuna 'A' za history wala economics.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, May 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakuu!!leo nilikua najaribu kuangalia matokeo ya hawa wadogo zetu wa kidato cha 6,nimeona kwenye zile shule maarufu kama marian girls,mzumbe,tabora boys,galanos,umbwe,tosamaganga,ilboru nk hakuna mwanafunzi hata mmoja aliyethubutu kupata ''A''za hayo masomo mawili hapo juu.tatizo ni nin,maswali yalitoka sayari nyingne au ndo ile sera ya ccm ya kupunguza mangwini inatekelezwa kiujanja ili wapate walimu wakutosha?
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa history cjui, ila economics inawezekana kwasababu pepa ilivuja hlf ikabadilishwa kwahyo wakaingia na kukutana na kitu wasichokitegemea, hlf hiyo iliyoletwa ilikuwa imekunjwa vibaya, hapo ni kwa upande wa pepa 2
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamaa wanakaza sana
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu ni maumivu sana 1•3 ziko 4 tz nzima tunategemea nn jamani
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wameanza kuachana na vitini vya Nyambari Nyangwine kwa hiyo vijana kupiga U turn imekuwa ngumu!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Economics haina mbabe, sitaki hata kukumbuka....ilinifanya nikose point 4
     
  7. R

    Raphael9 Senior Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa naweza apply faculty gani? Na vyuo gani na vp? MKOPO? HIST-S GEO -E na KISW- D
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ukiona ilboru hakuna tatu basi ujue pepa ilikua soo
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu History zipo:-
    Mojawapo hii hapa toka Mpwapwa Sekondari
    [TABLE="width: 70%"]
    [TR]
    [TD="width: 6%, align: center"]
    S0138/0551​
    [/TD]
    [TD="width: 4%, align: center"]
    M​
    [/TD]
    [TD="width: 22%"]FARIDI ABDALLA
    [/TD]
    [TD="width: 6%, align: center"]
    4​
    [/TD]
    [TD="width: 4%, align: center"]
    I​
    [/TD]
    [TD="width: 58%, align: center"]
    G/STUDIES-S HISTORY-A KISWAHILI-A ENGLISH-B ​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ilboru siku hizi ilishapinduliwa na Kibaha
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    shule gan hyo mkuu,ckubahatka kuiona?
     
  12. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpwapwa Sekondari
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    mpwawa sec.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Ilboru? Hao ndiyo ma genius?
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nasikia huwa wanapewa paper hawa. Kuna mwaka walinyimwa wakavunja ofisi ya mkuu wa shule na mkuu huyo akahamishwa mara moja kwa kuwagomea.
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu me nme dondokea pua nina
    phy-E
    geo-D
    math-D
    coz gani naeza pata na mkopo pia???
     
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Dah pepa ilikuwa soo, maana dogo alikuwa kilakala pcm tulijua lazima alete point 3 ya kwanza kwenye ukoo but kaishia kupata point 5 kweli necta ni wa....
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ualimu unapata na mkopo pia
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hakika nakubali, kimbilio la waliofeli ni ualimu na upolisi.
     
Loading...