Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI: Eti wabunge wa CHADEMA wamegoma kuchukua milioni 90 za kununua gari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Feb 19, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu,hizi taarifa ni za kweli?:Kwamba wabunge wetu wa Chadema wameziktaa sh milioni 90 walizopangiwa kuchukua ili kila mmoja anunue gari.Wabunge wamefikia hatua hiyo ili kuonesha uzalendo walionao kwa Taifa ,kwamba hawawezi kuchukua kitita hicho ili hali ya uchumi wa nchi yetu ni mbofu mbofu.

    Kwa mjibu wa taaarifa hizo ni kuwa wabunge hao wanataka angalau wapate sh milioni 40 au 50 kila mmoja na zilizobaki zitumike kwenye maendeleo ya elimi,afya nk

    nimefuraishwa na hatua hiyo ya wabunge wa CHADEMA,ni wazalendo sana tofauti na wenzao wa CCM waliokwisha chukua fedha zao

    Wakuu hizi ni tetesi nimezisikia mitaani mimi mwenyeewe wapenzi wa chadema wakifurahia hatua hiyo
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Read again your post and rearange your points ...its too confusing!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Utakuwa uongo tu labda mimi sijui maana ya kuzikataa, kwamtu mwenye akili hawezi kuzikataa pesa hizo ila unaweza kubadilisha matumizi....
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Toa mfano nirekebishe haraka au na wewe unaongoza.......
     
  5. M

    Miruko Senior Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi hazina mantiki. Zile pesa hawapewi, wanakopeshwa kisha zinakatwa kwenye mishahara na posho zao. Kwa hiyo si Chadema tu, yeyote asiyetaka kukopa hajazi fomu za mikopo, hivyo atakuwa analipwa mishahara yake yate na posho bila makato, na akifika mwisho mafao yake hupewa kamili. Wanaojaza fomu hizo wanapewa pesa hizo lkn mwishowe hulia na kusaga meno wakati mafao na mishahara yao vinapokatwa.
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unategemea domo kaya Shibuda akatae?
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Signature yako inaweza kuwa ndio jibu

    Kwa Tanzania Masuala ya Uongo yanaaminiwa sana kuliko Masuala ya Ukweli !
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri walipashwa kuzikataa zote hakuna kuchukua hata centi moja. hatukuwatuma kwenda kununua magari tuliwatuma kwenda kutetea maslahi ya watanzania. Huu ni upumbavu wa kupeana magari bila mpango. Mbona wenzao nchi zilizoendelea hawafanyi ujinga huu kwa nini Tz. ambayo ni nchi maskini kupita mipaka watawala wanagawana pesa kama njugu wakati hospitali hazina dawa mashuleni hakuna walimu wala madawati sasa huu ni uwendawazimu au ndio kulogwa.. Chadema Chadema achananeni na hiyo hongo ya wazi wazi mkipokea watawamaliza bungeni
     
  9. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Nawashauri wabunge wa Chadema kuwa wazipokee hizo 90M halafu hizo wanazofikiri hawazihitaji (40M), wazipeleke kila mmoja kwenye jimbo lake kwa ajili ya maendeleo. Mkiziacha, mafisadi watazifisadi kama ilivyo kawaida yao.
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Wanaweza kuzikataa lakini huenda haitakuwa na maana yoyote kwa vile fungu hilo limeshatengwa na serikali, na hata kama wakizikataa hazitarudi hazina, badala yake zitaliwa na watu wengine tu huko Bungeni. Ni muhimu wazichukue tu hata kama wanaona ubaya wake. Ni mpaka pale watakakuwa na uwezo wa kubadilisha kanuni na taratibu rasmi ndipo utaweza kuwalaumu
     
Loading...