Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi:Eti Mzee Yusuph Amefariki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kokudo, Jan 23, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mwenye khabari atujuze jamani kama kweli au la!
     
  2. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chanzo plizzz,
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si kweli jana kuliikuwa na tetesi hizo.Ukweli ni kuwa Mzee Yusuph alikuwa anaumwa na alilazwa kwa muda Mkoani Pwani lakini kwa sasa yuko Zanzibara buheri wa afya.Nimesikia taarifa za kukanusha tetesi za kifo hicho kupitia TBC FM
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    lakini pia ungefafanua ni yusuf yupi: ma thread au mzee wa mipasho.
     
  5. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Chanzo kuna m2 kanisms jana ucku na ndo maana nikatafuta hapa uhakika kama kuna anaejua
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mzee yusuphu makamba! ?
     
Loading...