Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI: Diwani wa CCM Ajiuzulu na Kujiunga na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Jan 11, 2011.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bwana Muna Qamunga, Aliyeshinda katika uchaguzi wa 31 Oktoba, 2010 kwa Kata ya Endasak, Wilayani Hanang, Mkoa wa Manyara, Kata anayotoka Waziri wa Nchi Uwekezaji na Uwezeshaji, Mheshimiwa Dr. Mary Nagu, amejiuzulu na kujiunga na CHADEMA na anatazamia kuwania tena kiti hicho kwa tiketi ya CHADEMA.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    enheee.....
     
  3. k

    kagarara Senior Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source plz ili tupate uhakika na kisha tusherekee.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabunge na madiwani wengine huko mnasubiri nini bado?

    CCM ni nyumba iliyoshika moto mkubwa na mafuta yake ni MAFISADI waliomo mle ndani. Angalieni msije mkachelewa sana humo mkaunguliwa kila kitu.

    Jiondoeni sasa hivi na baada ya miezi mitatu Nguvu ya Umma inakurudishia kiti hicho bila kutoa rushwa hata senti tano.

    Chamsingi ni kuwa kiungo muhimu katika kutuwezesha wananchi safari hii kujiandikia KATIBA MPYA wenyewe, matokeo yote ya Uchaguzi Mkuu kupitiwa upya na Tume ya uchaguzi kuundwa upya.

    Milango bado iko wazi kwa Madiwani na Wabunge zaidi ambao tayari wamekwishagundua kwamba CCM ni Chama Cha Mauaji nchini.

    Hivyo ieleweke kwamba kwa kuendelea kwako kubakia mle ndani tafsiri yake ni kwamba na wewe unaunga mkono Watanzania wenzako kuendelea kuuaua kinyama.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umenisoma nilichotaka andika! Enyi wabunge wa CCM karibuni nyumbani CHADEMA
     
  6. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kumekucha kweli kweli. yetu macho
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli chama chao kimeanza kumeguka.....bado wabunge!
     
  8. I

    IronLady Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo Man
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo akina Sitta, Mwakyembe, Killango wanaoamini kupambana wakiwa humohumo ndani ya CCM. Wanadhani JK akimaliza awamu hii ataondoka na akina Makamba, Chenge, RA, EL( ingawa tetesi zilizopo ni kuwa hayuko nao tena, anajipanga kutoka kivyake).
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Anne kilango jana nilikuwa nae hapa kwenye stationery katika jengo sijui mnaliitaje ilipo SH Amons kwenye round about ya askari, anamponda JK na Makamba kwa lugha ya kejeli utadhani sio viongozi wake. Haraka utabaini wapo wengi kwenye ccm wanaoipenda kwa mdomo lakini mioyo ipo mbali
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Baba yetu Makamba asante kwa kazi tuliyokutuma jitahidi uimalize kabla ya kipindi chako kwisha mwaka ujao, kwik kwik.
     
  12. C

    Chief JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    He is a blessing in disguise:smile-big:
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kilango ni Vuvuzela huwa simwamini hata kiduchu!
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ewaa!! mkuu umenena
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CHADEMA iombe usiku na mchana, MAKAMBA aendelee kuwa katibu mkuu ccm
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
     
  17. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nani kasema CCM inapendeka???? labda mwehu makamba
     
  18. V

    Vipaji Senior Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante makamba kwa kuimarisha upinzani Endelea kupayukapayuka nanyi wa wilaya na mikoa wa CCM igeni kiongozi wenu payukeni Kama hamna akili mwenzenu wa arusha kiisha anza
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ukisikia ndoto za alinacha ndio hizo mlizonazo ,daydreamz.
     
  20. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba anatakiwa kupewa tunzo kwani kwa mda mrefu sasa wapinzani wameshinda kuisambaratisha ccm!!
    Lakini makamba amesambaratisha kwa kutumia taarifa za intellijensia mpaka imekosa ruzuku na kwenda upinzani!!!

    Makamba amekuwa mpinzani ndani ya ccm kiasi cha kumupinga kikwete na nahodha!!!

    Hakuna mtu katika upinazi ambaye aliwahi kumupinga mwenyekiti wake !!!

    Big up makamba
     
Loading...