Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tetesi: dereva kuangusha gari lililojaa abiria zaidi ya 65 kwa kukwepa mataahira 2

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Mar 9, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    sawa hiyo!!!!! aaaaah ta!!!!!!!! hiyo si sawa dereva acha vituko, kikwata kalewa cheo!!!!!!!
    haaa!
    sawa hiyo!!!!!!!!!
    aaaah ta!!!! hiyo si sawa dereva acha vituko!!!!!
    anamkwepa mponda!!!!!
    haaa!
    sawa hiyo!!!!!!!
    aaaah ta!!
    hiyo si sawa kikwata acha vituko!!!!!!!
    njiani kamwona nkya!!!!
    aaaaah!!!!
    sawa hiyo!
    aaaaah ta!!
    hiyo si sawa kikwete acha vituko!!!

    Habari hizi nawaletea nikiwa ndani ya gari husika ni kuwa dereva wa basi la tanzania anawakwepa kuwagonga mataahira wawili waliojitokeza barabarani ghafla, na sasa basi linayumba ile mbaya!!! kwa kuwa ni lazima basi hili litaanguka, tutarajie majeruhi wengi sana, maafa makubwa kuikumba jamii ya watanzania wanaosafiri na basi hili.
    taarifa za kiintelijensia zinaonyesha dereva licha ya kuwa hana leseni, lakini pia amelewa chakari, mashuhuda waliomuona muda mfupi kabla ya safari wamenieleza kuwa alionekana akigida sambamba na devid kameroon, huku akionyesha picha alizopiga akibembea kwenye kisiwa cha majaniiiiiiii, picha alizopiga akigonga kengele kwenye lile soko la hisa la mamtoni, picha alizopiga na boiz tu meni na nyinginezo. abiria zaidi ya milioni arobaini mashakani!!!!!!
    chukueni hatua enyi wacha mungu kama bado mpo.
    so log!!!!!!!!!!!!(sijui kiswahili chake)
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imekaa vizuri hii mkuu,uko safi kwenye fasihi.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, pamoja sana jf
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Jogi, umenikumbusha wimbo wa zamai saana. Nimecheka sana. Dereva kanywa viroba aka vi-laptop + CHIBUKU:clap2:
     
  5. buxi hassan

    buxi hassan Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekubal sir.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Mkuu, sikujua kama inachekesha, lakini nakiri ulipoongeza kionjo ndio umenivunja mbavu.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe vichaa ni watu na wanapatikana kila mahali hata humu jf
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Damu nzito kuliko maji. Jiweke katika nafasi ya huyo dereva, halafu hao mataahira wawe ni Baba na Mama yako au Kaka yako na Mke wake, utawagonga?
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    yaani unatuambia wewe ni mchizi fresh umeingia ndani jf?
    au sijakuelewa?
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    kanuni ya udereva mkuu ndiyo inaozingatiwa, hujui kuendesha motokari nini mkuu.
    kanuni haisemi baba sijui mama, no inasema mtu aki.... unapigana kuokoa roho zilizosheheni kwenye basi.
     
Loading...