Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi : CHENGE ANYWA SUMU??!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, May 1, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kapelekwa Lugalo na hali yake ni mbaya sana

    still developing...na source yangu ni very credible...ile ile kama iliyonipa habari za Chenge kuresign

    Anyway kama kanywishwa au kanywa mwenyewe then kuna theory akawa naye ni BANGUSILO
    [​IMG]

    BTW kama aliweza ku account for ile transfer ya DOLA LAKI SITA KWA IDRISSA RASHID then sidhani kama kunyangwa ile laptop pale nyumbani kwani na jamaa wa SFO/USALAM WA TAIFA nako kunaweza ku prove kitu

    huyu mwanasheria mzima anaonyesha alikuwa very sloppy kwenye dealings zake lakini cha muhimu ni yeye kuwa na malawyers wazuri tuu

     
  2. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #2
    May 1, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ..vipi wakulu kuna habari yoyote mpya katika masaa 24 yaliyopita kuhusu mmoja wa hawa wakuu au wote.....search..search.....

    maana taarifa za fununu si vema wakati ..jf ina mkono mrefu!!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=12799
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    May 1, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ..just coincidence ..namimi kuna tetesi za ajabu nimezipata...sijapenda kuandika ni nini..naamini atatokea mtu anaweza kuwa na taarifa za uhakika zaidi miongoni ,mwetu..

    ..ila kama ni hivyo ..hali inatisha..ndio maana namimi nimepost thread imeingia na hii pamoja ..nauliza..karamagi??..chenge??
     
  5. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tumwombee MUNGU JAMANI....Besides,we need him ALIVE
     
  6. K

    Kafara JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kanywa au kapewa? source yako mkuu inasemaje?
    yaani kaikoroga mwenyewe kisha akanywa?
     
  7. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wamemnyesha sumu nini ili Uvundo usitoke nje.
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    ooh God, rescue him until he turns back our money!
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kweli kanywa sumu kwani kuwa na PAUNDI MILIONI 15 kwenye account si sababu ya kujua considering mapesa ambayo MKAPA na MKEWE nasemekana waliiba

    thats peanuts....

    Ila kuna ka WITCH HUNT kanaendelea na na naona ile inner circle inaanza ku crack


    Change kama alikuwa na accountants wazuri sidhani kama atakuwa na wasi wasi na kama angkuwa na akili za kuficha pesa zake CHINA sidhani kama yote haya yangetokea

    Anyway its still developing...
     
  10. K

    Kafara JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    kama nakusoma vizuri yaelekea fununu ulizopata zinatisha zaidi.
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Typical 'mafia' style! Mafisadi wanataka kuharibu ushahidi? Mungu amnusuru ili aweze kujibu tuhuma hizi za 'vijisenti'
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari zinazoingia zinatisha ila so far inaelekea zaidi kwenye matatizo mengine zaidi ya sumu! watch this space!
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    May 1, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ...mwanasheria wa chenge alikuwa ametoa onyo kuwa angeumbua kashfa za vigogo walioserikalini..wanaompiga vita chenge..kwa nafasi zao dunia ingebaki mdomo wazi!!!!

    sasa ...kanywa..au kanyweshwa...polonium 310???...alafu kama ameepelekwa huko kazi ni kumalizia tu....ushahidi??....naamini wakili wake hawatampata..
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    May 1, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    .......kweli !!..zangu zinasema wote wawili..niiliotaja kwenye thread yangu ambayo ishaunganishwa hapa..tusubiri tuone...

    hapa hakuna kulala hadi tujue nini kinaendelea...
     
  15. M

    Mama JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ndio tatizo la wizi, huwezi kuwa makini hata siku moja. Na tatizo linakuja zaidi pale mtu anapoanza kuiba huanza na kuiba kidogo, the anasikilizia. Akiona hakuna aliyegundua basi anaendelea na kuiba kikubwa zaidi without taking any precautions and thinking that all others are cowards and him managing deals he is brave. Ndo hayo sasa yanawatokea puani, iwe kanyweshwa au kanywa anajua alipokosea anataka kuchukua tactic ya Mkwawa.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sipendi kuwa shabiki wa conspiracy theories lakini kama nia ilikuwa ni KUM NEUTRALIZE, i dont think this was the best way to go on about it.

    Hapakama wangekuwa wajanja walitakiwa wawe smart na mahakama through legal loop holes ambazo kwa Tanzania ni kama MKATE WA KINGAZIJA ....unajua tena mambo ya LEGAL MUMBO JUMBO

    na kwa style ya uandishi wa akina KUBENEA/MWANAHALISI basi...unaweza uka claim mistrial kisha bas. aana kwenye kesi ya mafisadi tayri watu wanatajwa na leaks zinatokea huko huko ndani sasa mtu atapataje fair trial na Charade ya fulani kaiba fulani kaficha


     
  17. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yoyote anayetaka kumwaga upupu anaishia Lugalo mnakumbuka mbunge aliyetaka kuwachoma wauza unga? Heri yake Balali alikimbia mapema ingawa walitaka kumwahi huko huko alikokimbilia.

    Ukianza kula nyama ya binadamu huwezi kuacha CCM wameonja hiyo nyama sasa hawawezi kuacha tutaona mengi mwaka huu.
     
  18. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani karamagi mbona alikuwa anajifia tu mwenyewe! ... hii ni hatari sasa....
     
  19. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Isiwe ni ka game ka siasa kutafuta sympathy from wananchi.....maanake sasa hivi mimi namwonea huruma sana na jana nilikuwa namchukia vibaya sana
     
  20. M

    Mama JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Na hapa inatia wasiwasi kuhusu hatma ya balali. Vijisent, mkapa na balali ndio walikuwa maengineer wa ufisadi. Muda si mrefu tutasikia Mkapa naye kacommit suicide!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...