Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Ccm wanaendelea kununua kadi za kupigia kura arumeru east kwa laki tsh 100,000/=

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by commited, Mar 24, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wakuu,
    naomba niripoti tetesi hii kutoka kwa jamaa yangu aliyeko arumeru east kunakofanyika kampeni za ubunge wa jimbo hilo kuwa..ccm wameendelea kununua kadi za kupigia kura kwa tsh 100.000/= kila moja. Naomba ndugu zangu kama kuna mwenye data zaidi na uhakika na hili atujuze kwa sababu siasa si ugomvi tunachotaka ni sera nzuri na zinazotekelezeka. Atakayeshinda kihalari atangazwe na tume ya uchaguzi na awatumikie wananchi, na atakayeshindwa basi akubari. Mwenye taarifa zaidi atujulishe tafadhali
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    waambie nina kadi yangu na ya mke wangu nitapata 200,000?
    [​IMG]
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hata milion wanunue! Ila ushindi chadema lazima. Hii ni nguvu ya umma eti!!!
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAARIFA za uzushi!
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    huyu ndo kafananishwa na tyson!!!???????
     
  6. y

    yplus Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah,namuona Wasira hapo kudadadeki...
     
  7. commited

    commited JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wakuu hapo juu nawashukuru kwa michango yenu.. lakini hofu yangu ni kwamba kama n i kweli wanafanya hivyo wanaweza kuleta maafa kwa jamii kwani kama watarazimisha ushindi watu wanaweza kuleta vurugu zitakazo leta maafa kwa nduguzetu.. CCM wabadilike kwa kweli asiyekubali nsi mshindani wao ndio husema ooh tushindane kwa sera sasa kununua kadi za watu ndio sera?
     
  8. commited

    commited JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu unauhakika gani na hayo.. au wewe ndiye mnunuzi... umeambiwa ni tetesi then unakurupuka we utakuwa unafaidika na mfumo wa wizi ulipo sasa wa serikali yako legelege.. lakini umefikiria watotowako na nduguzako wataishi Tanzania ipi miaka 20 ijayo?..polesana
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hujui jibu au unatafuta uhakika?
     
  10. commited

    commited JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    najaribu kujiuliza hivi kwanini CCM huwa hawako tayari kushindwa hivi ni chama kilichoandaliwa kuitawala Tanzania milele? kwanini walikubali mfumo wa vyama vingi.. maana hii ni sawa na kuruhusu demu wako atumike na vijamaa halafu hutaki kumpa uhuru wake unambaniaa!!!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo kafananishwa na Tyson, bali ndiye mwenyewe. Hii picha kaipiga juzi akiwa Arumeru.
     
Loading...