Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Basi la Shabib lapata ajali lawaka moto, maiti kibao!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Said Bagaile, Oct 25, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni taarifa nilizotumiwa na mtu aliyepo eneo la tukio ni eneo la Mlandizi bus lilikuwa linatokea Dar kwenda Dodoma.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee ajali hizi!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    maafa, maafa maafa, kila siku maafa, mara maafa ya risasi za sisiem kupitia polisi, mara maafa ya mfumuko wa bei, mara maafa ya umeme, maafa ya ukali wa maisha, aaaagh! maaaaaaaaaafaaaaaaaa twaaaafaaaaaaa.
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ni watu wanne tu ndio wamefanikiwa kutoka. Tumwombe Mungu atuhepushe na hizi ajali
     
  5. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani walio eneo la tukio watujuze zaidi. Mungu awape faraja wote walioachwa na wapendwa wao. Awape nafuu majeruhi wote!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Acha tu waendelee kufa!
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Mungu atuepushie mbali na roho za ajali.
     
  8. S

    Sngs Senior Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani wewe akili ulizonazo zinafanana na hilo jina lako la kwanza wala ukukosea na laana iwe kwako binadam usie na huruma!!
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    kwenye red hapo...yaani hawatoshi walipaswa kufa wengi!!! ....najua hujadhamilia na humaaninishi ninachokisema ila next kuwa makini
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hujamuelewa kiongozi, anamaanisha walifanikiwa kutoka hai ni wanne (4) tu.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Pumbavu kabisa wewe. Ni bora na wewe ufe tu.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    maana yake wengine woote wameteketea na moto,kuna mtu kapiga cm times kasema waliotoka kwenye gari watu nane na dereva ni wa9 kati ya watu 58 mygod
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwakweli nyani ngabu huna utu
     
  14. t

    thesolomon Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majanga yamezidi hatuna budi kuwaombea dua wenzetu waliotangulia mbele ya haki kwanii sote tunaenda njia moja
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Wasio na utu ni hao madereva wanaoendesha bila kujali kuwa wamebeba binadamu! Watajifunza lini hao madereva?

    Ajali ni ajali lakini sisi tumezidi! Ajali zetu nyingi sana zinaepukika. Ni hadi wafe wangapi ndiyo tujifunze? Nipe idadi tafadhali...
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hivi nini KINACHOENDELEA TZ?? mana hapaish mwezi bila kuskia ajali za kutisha.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Afadhari kama halijaua maana Sumatra likiua tu wanafungia
     
  18. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupungue kidogo
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miafrika Ndivyo Tulivyo..
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Kinachoendelea ni upumbavu na ujinga!
     
Loading...