Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Barcelona yafungiwa kushiriki michuano mikubwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, May 29, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kutokana na timu ya Barcelona kucheza mpira mzuri na wa kuvutia,inasemekana kutokana na kiwango cha mpira wao kuwa si wa dunia hii,shirikisho la soka duniani Fifa litaitafutia sayari nyingine timu ya Barcelona ambapo mpira wanaoucheza utaendana na sayari waliyopo,kutokana na kucheza mpira mzuri na wa kuvutia ambao sio wa sayari hii ya dunia tunayoishi.Kwa kweli BARCELONA wanatisha.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli aiseee!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli hata mimi nilisikia, jamaa walitisha
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani hii timu imeshindikana kabisa!
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Barcelona is the best team ever
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Ilipotolewa arsenal,Man U walikejeri sana...hawakujua!hawakujua!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wale watoto wapo kwenye kiwango cha juu kuliko maelezo kwa kipindi hiki.
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,haaa kwan wanaocheza mpira katika timu ya baka si watu wa sayari hii so we kama ni man u pole sana kwa kichapo cha jana ila kuhusu suala la baka wakacheze mpira sayar nyingine pole sana haipo hyo kitu ha,ha,ha,ha,ha,haaa mawazo ya mashabik wa man bana poleeeniii jana mlichezewaaaaa
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ulisikia !? du pole sana umepitwa mtu mzima jana kaaibishwa mji kimya kama umenyeshewa mvua kweli jana ni wapenda ingawa mimi siyo shabiki wao...
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Walipakatwa....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu, lakini wameanza kuchoka, nipe miaka miwili utaona...
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Barca ukiondoa Messi, Xavi na Iniesta ni ya kawaida sana. Ukiondoa hii combo kijasho cha ulimi lazima kiwatoke.
     
  13. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    punguza ukali wa maneno kidogo, sema waliolewa
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,haaaa yan kaz kwel kwel jana walikuwa wadogoo mpaka huruma
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nini kuolewa hata ujauzito walipewa jana ile ile ha,ha,haaa
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mkuu ukisema hivyo unakosea, utawaondoaje sasa wakati wamesajiliiwa hapo, na wenyewe watasema man wangeondoa vandersa na vidic mechi ya jana ingekuwaje.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna maoni yaliokosewa mkuu ndio maana yanaitwa maoni :biggrin1:
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    sawa mkuu naheshimu maoni yako.
     
  19. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Man vs Barc utadhani Yanga kakutana na Aston Villa.
     
  20. e

    emrema JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Man U mpo tayari tukate refani mechi ya jana irudiwe?
     
Loading...