Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TETESI: Baba Mzazi wa Diamond Amtaka Diamond Kumuoa Wema Sepetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Oct 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    BABA mzazi wa staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz', Abdul Juma amefunguka juu ya mrembo anayetaka aolewe na mwanaye huyo.

    Akizungumza na paparazi jijini Dar, Mzee Abdul, mkazi wa Magomeni Kagera, Dar alisema awali alimtaka Diamond aoe Akasema baada ya Diamond kuchomoa, mwaka jana alimpeleka Wema nyumbani kwake na kumwambia ndiye chaguo lake.

    "Niliwahi kumwonesha Diamond msichana wa kumuoa, lakini akampotezea, mwaka jana akaja na Wema akidai ndiye chaguo lake.

    "Hata hivyo, baadaye nikasoma kwenye magazeti ameachana na Wema, sasa yupo na Jokate, mara nikasikia amerudiana na Wema, mara amepata mwingine Kenya, lakini mimi nasema, Diamond muoe Wema, ndiye mwanamke anayekufaa mwanangu," alisema mzee huyo. msichana asiye maarufu na alimtambulisha kwake, lakini msanii huyo akachomoa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kuchaguliana wachumba ni ya kizamani sana
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani wasanii wa bongofleva wanaoa? Asubiri amalize kuonja k za mademu wa bongo movies kwanza!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kutafuta umaarufu uzeeni shida sana!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Amesahau ya babake kanumba eeh?
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndoa za mastaa huwa hazidumu
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama kweli babake Diamond katoa komenti kuhusu kijana wake na mpenziwe wa longi shida iko wapi? Mbona babake Rihanna kasema anataka binti yake aolewe na X wake Chris Brown na inaonekana ni changamoto tu? Maisha ya ustaa mambo hayo ni kawaida tu.
     
Loading...