Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: AICC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marigwe, Apr 20, 2010.

  1. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimepata habari ambazo zinatakiwa zithibitishwe kuwa AICC--Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha
    Arusha--kilishtakiwa na aliekuwa mwajiriwa wake aitwae Dr Makando na Makando ameshinda kesi
    ambapo inatakiwa alipwe na AICC takribani 200 milioni. AICC inasemekana imekuwa ikisuasua
    kumlipa. Matokeo yake Akanuti za AICC zimekuwa attached kwa amri ya mahakama leo. Tunaomba
    mwenye kujua ukweli atuthibitishie hasa kilichojiri.
     
  2. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Not AKanuti but Akaunti za AICC zilizoko benki za NMB, NBC na CRDB ndiyo zimekuwa attached.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hebu tueleze vuzir walishatakiana kwa kosa lipi?wengine hatuna information zozote kuhusiana na hili.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ajabu hapo kama walishindwa kesi dawa ni kulipa.
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tafadhali tupe details za hiyo kesi kwani naona kuna kitu tunaweza kujifunza hapa!!!

    Tiba
     
Loading...