Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tetes:UDSM KUFUNGWA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Jan 10, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa walio karibu na Maeneo hayo watujuze...hizi tetesi za kufungwa kwa udsm zina harufu ya ukweli...au uzushi tuuuuuu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umezipata wapi, au wewe ndiye unazianzisha!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wamefukuza wanafunzi 13 na kusimamisha wengine wengi tu, zaidi ya 80. Hizo za kufungwa chuo sijazisikia
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ufuatilie mwenyewe kisha urudi humu!
    Ama mwulize aliyekuletea tetesi hizi.
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamaa ameni sms kwamba chuo kinaweza kufungwa,sasa nimeuliza huenda huyu presha zake tu...
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao walifukuzwa ni kwa ajili ya maandamano ya leo au? Haijitoshelezi, funguka zaidi
     
  7. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    UDSM, viongozi wake sasa wamezidi kukumbatia siasa, sioni 7bu za msingi kuwafukuza wale vijana, au kosalao ni kusema ukweli. Wamenisikitisha na kunihuzunisha sana. tafadhari wasikifanye ni kama sec
     
  8. m

    mbwai Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    poleni wana udsm ila kazeni buti kuwen na msimamo huohuo
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yawezekana! Mana hii sirikali ya ccm bana!
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Enyi wana UDSM hizi information ni kweli leteni habari
     
  11. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna dalili ya kufunga chuo kwa sasa licha ya hali ya usalama kuwa tete.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kama hiki hadi sasa.
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Bora kifungwe tu.. sasa kama hakuna wawakilishi wa serikaali ya wanafunzi tunategemea nini? mi niechoka na utawala wa huku. Yaani sem'ster imepita kiajabuajabu tu. Pease of sh*t
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Na sasa hivi kuna tetesi kuwa viongozi waliofukuzwa wanakuja mabibo kulianzisha varangati. Adhabu iliyowekwa nachuo juu ya viongozi imesababisha wanachuo kuongeza hasira na kuamua kufanya lolote liwalo kwa sababu chuo hakina demokrasia tena.
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkandara.mukandara,mkandarasi,mkanda nani kibendera HAPO
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni wadau,lakn huu uhuni wa hii serikali kwa kweli inakera sana yani
     
  17. L

    Lilwayne Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora chuo kifungwe tu!! tutkandamizwa hadi lini?serikali imekalisha ****** tu lakini haitoi suluhu! kilichopo ni kwamba ofisi zote wa zichomwe na mukandara achomwe,****** huyu. mbona wao hawajafukuza baada ya kugoma baada ya vijimishahara yao kuchelewa?
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Varangati tu ndo dawa ya ccm na serikali yake jeuli kiburi na rais wao legheleghe. Nchi imejaa uongo na udanganyifu kila kiongozi na kila idara. Km kikwete anaweza kuwaambia watz kuwa hawajui richmond wala dowans alafu fisadi mwenzie akawaambia watz tena mbele yake kuwa kikwete fisadi na ndio ukweli ubadhani kikwete kuna cku atakuja kukemea mafisadi?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kesho kama hali itaendelea kuwa hvi,kuna uwezekano wa kutimuliwa,so wakazi wa mabibo,hall 2,hall 7,anzeni kupaki mizigo yenu mapema.
     
Loading...