Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tetes-jana tbc yaomba msamaha kwa waislamu kuhusu takwimu ya idadi ya waumini wa dini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, Aug 18, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nmepata habar kua jana tbc kupitia taarifa yake ya habari ya saa 2 usiku walitoa tamko la kuomba msamaha kwa waumini wa dini ya kiislamu ili kuwapa moyo wa kuwafanya wakubali kuhesabiwa.je ni kweli? mwenye taarifa za kina anijuze tafadhali.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    unalenga kujua nini mkuu!!!
     
Loading...