Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetes:Balal yu hai...??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyang'omango, Mar 15, 2012.

  1. N

    Nyang'omango Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT yu hai na alikuwa na shauku ya kuludi Tz na habari hiyo ilitamka kuwa ametoa cku za ujio wake,story hiyo iliishia wap..? Je kuna ukwel wowote ndan yake...? naomba mnijuze wana JF
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni Junior Member.
     
  3. N

    Nyang'omango Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilipata kusikia kuwa aliekuwa Gavana wa BOT kuwa yupo hai,na alikuwa na shauku ya kuludi TZ,na habari hiyo ilotolewa pale walipotaka kumng'oa Gamba mmoja wa wamiliki wa Richie mtoto Mondi,naomba wana JF mnijuze kama kuna ukweli juu ya hilo....??
     
  4. M

    Mbuli Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh.... Hili lilishadiliwa siku nyingi tena mara nyingi
     
  5. N

    Nyang'omango Senior Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jibu swali mkuu...!!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwambie mwenzako jamani lol
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    halafu ujue hajakuelewa !
     
  8. N

    Nyang'omango Senior Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kuona kumbe lilishajadiliwa,yawezekana kwa mda ambao mi najiunga na jf hoja hii ilishapita,naweza pata japo jibu la ukweli au tetea tu...??
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    mkuu najibu swali sasa.....arudi alienda wapi?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Balali mbona yupo Bongo jamani? Ila hamtaweza kumtambua kivile, kwani amevaa musk yenye taswira kama ya jamaa moja aliyewahi kuwa balozi hapa tanzania.
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jeanamu kumbe sikuhizi mtu akienda anarudi?!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Yuko kitaa cha mburahati..
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani huyo aliyekudanganya balali alienda jeanamu? au siku hizi marekani ndiko jeanumu?
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Muache, akishakuwa JF Premium Member au JF Senior Expert Member atanielewa.
     
Loading...