Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetemeko la ardhi muheza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Aug 11, 2012.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jana usiku saa 2:31 kumetokea tetemeko kubwa la ardhi ambalo lilidumu kwa sekunde kadhaa. Mtikisiko mkubwa ulisikika ukitokea mashariki kuelekea Milima ya Amani
    Nawasilisha
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa kutujuza. Hakuna maafa yeyote yaliyotokea!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Zamani babu yangu aliwahi kunijuza kuwa ujio wa tetemeko ni ishara ya kuwepo kwa janga , labda ndo maana wiki hii tumewapoteza wapendwa wetu wengi kwa ajali za barabarani......
     
Loading...