Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetemeko la ardhi latikisa Kyela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Songambele, Dec 7, 2009.

  1. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Jana usiku majira ya saa tatu hivi na ushehe kulikuwa na tetemeko la ardhi katika wilaya ya Kyela. Miti, majengo na watu tulitingishika kwa sekunde kadhaa na hali hiyo ilijirudia kama mara nne hivi. Hakuna taarifa za maafa lakini kwa wapita njia hali hiyo ilitustua sana.

    Kama kuna mwenye taarifa zaidi katika sayansi ya matetemeko ya ardhi anaweza kutujuza manake sehemu zingine duniani watu wanachukulia serious issue kama hizi uhsusani katika tathmini ya maafa na uwezekano wakutokea tena.

    Wenyeji wanasema ilishawahi kutokea siku za nyuma lakini sio mara nyingi ni mara moja na kama miaka minne imepita hivi toka itokee mara ya mwisho.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Arusha walishazoea hali kama hiyo
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zetu mlioathirika na tetemeko hilo.
    Tuko pamoja.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jana mida ya saa tatu usiku apa makambako lilitokea tetemeko 2 times ila halikuleta madhara as it was only some seconds.
     
Loading...