Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Testing

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 15, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Wikendi hii tunafanya majaribio ya kurusha matangazo moja kwa moja toka studio zetu nje kidogo ya "jiji la Detroit". Tafadhali aribu kusikiliza hapo chini kwenye sehemu inayosema "listen live" kuna picha ya mcheza soka Thiery Henry. Tafadhali tuandikie feedback yako klhnews@klhnes.com, ili tuamue kama hili ni wazo zuri au la. Ingia HAPA
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Poa mnyamwezi wetu

     
  3. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hujatulia wewe.unahitaji tukufanyie URADI.
     
Loading...