Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Testing KLH Live!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 14, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Tunakesha tukifanya majaribio ya kutangaza "live" kutoka studio zetu mpya... pembezoni mwa jiji la Detroit. Ukiingia kwenye KLH News upande wa kulia chini ya video kuna mahali panasema sikiliza "Live" na chagua player yako halafu nipe feedback.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nasikia wazulu wakiimba.. Je kuna taarifa ya habari ya saa mbili asubuhi kwa saa za TZ?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu nasikiliza huruma ya bwana hapa. anasema siatasahau huruma ya bwana iko safi

    na qaswiida utuwekee mkuu si mambo haya tu.

    halafu mkuu matangazo yako unalipia hapa JF au ndio unapenda dezo
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikinde nao...!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    natumaini mnaburudika niambieni inasikikaje...
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mwanakijiji safi sana inapatikana vizuri huku mashariki. Natumaini itakuwa murua kabisa. Tatizo kubwa lililopo ni sauti, unapoongea wewe volume inakuwa kubwa sana tofauti na unaporusha matangazo au muziki. Hali hiyo inanifanya kushika vitufe vya spika mara kwa mara ili kuweka sauti sawa. Otherwise, iko safi hakuna background (is clear bila miungurumo isiyo na maana.)

    keep it to the best.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapo sasa hapo ukitutilia na qaswida moja hivi itakuwa shwari nnaomba mkuu ili jumamosi ipite vizuri nikiwa na jagi langu la mtindi mkononi
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yeah iko shuwari mwanawane hapa mie ndio inasindikiza jagi langu taratiibu u made my day
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama utaninyima niekee taarab mkuu au msewe
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunikaribisha studio mkjj ila ombi langu nnakusihi unikoshe roho yakhe
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    niwekee ile hatupendani kwa pesa wala tamaa ya kitu
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Nashukuru Nziku na nimenotice pia.. mic yangu ina nguvu sana... na nilikuwa naizungumzia karibu.. ni tofauti na ninayotumia kwa matangazo ya kawaida...

    Mtu wa Pwani.. ngoja nikuangalizie hapa..
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Culture wamekataa bwana....
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu umenikosha

    anta nuru ala nuru, anta misbaaah sudurii

    maalim asante kama culture wamekataa hata hapa pametosha asante mwanawane


    wajaba shukuri alayna
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nakupata vizuri... naona mitambo yangu imekatika najaribu kujiunga tena .....
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu wa Pwani... Kasida hiyo..:D
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa hivi kwangu limetokea tatizo inapiga kisha inabuffer muda mrefu au tatizo ni la kwangu
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    jaribu kuliiconnect... ninatangaza kwenye bitrate za juu sana.. wenye high speed ndio watakuwa wanajinoma..
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu


    ninareconnect
     
  20. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safi kabisa naona tunapata buruduni saaaaaafi hapa! Congrats and keep flying! We can't wait to see this radio taking the lead!
     
Loading...