Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teophil Makunga umejidhalilisha mno kutumiwa na Nchimbi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Oct 9, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusoma ripoti ya kamati ya Kitchen Party ya kuchunguza kifo cha Daudi Mwangosi nimebadili msimamo wangu wa jinsi nilivyokuwa namkubali sana Mhariri huyu wa gazeti lenye heshima ya mgongo wa chupa la Mwananchi.

    Pia mtazamo wangu dhidi ya gazeti hili kuwa ni objective umebadilika pia, Mwanahabari mwandamizi kama Makunga kushiriki kuandika ripoti nyepesi kama ile, yenye kila viashiria vya elimu ya Ngumbalu kwa walioshiriki kuiandika ni kujidhalilisha na kujivunjia heshima. Nchimbi kakutumia kujisafisha na kulisafisha jeshi lake lakini aliyepoteza credibility ni wewe.

    Sijui tatizo ilikuwa ni posho ya ushiriki wa kazi za tume lakini hii report ni nyepesi mno, no wonder jaji Ihema alishindwa kuandika hukumu wakati jaji.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na mimi nimestushwa sn na ripoti hii.
    Nguvu ya fedha na dola vimejionyesha LIVE kwenye hii ripoti.
     
  3. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za mhariri huyo na gazeti la mwanainchi ni pesa mbele hata wewe ukiwa na pesa mpe atakuandika unavyotaka, sasa kwenye hiyo tume /kamati ulitegemea atafanya nini kama si kuwalamba miguu wakuu wenye inchi yao
     
  4. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    theo kaaibisha kweli. Lakini pia ripoti hii imeonyesha ni jinsi gani ujinga bado upo miongoni mwa wasomi. Ripoti hii japo imeandikwa na wasomi, lakini wameshindwa kuficha ujinga wao ndani ya ripoti. Hata asiyesoma anauona ujinga uliopo ktk ripoti hii. Ni ujinga kweli kweli na tena ni ujinga haswa.
     
  5. D

    Deo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ripoti imeonyesha sura halisi ya waandishi.

    Niliposoma hitimisho ili nipate nguvu ya kusoma habari yote nilikosa hamu kabisa. Kama ni ukweli basi mengi yanahitajika kama ni nguvu ya madaraka na pesa basi poleni, mtawindwa kama swala na mkubali matokeompaka mjitoe kwenye hiyo minyororo
     
  6. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maskini Gazeti la Mwananchi!
    Ndo mwanzo wa kuporomoka, na soon litashushwa bei na kuwa 500 kama mengne!
    Unahongwa hadi unaharibu hadhi ya ofisi inayokupa daily bread!
    Wapi Tido Mhando?
    Chukulia hatua mhariri wako huyu!
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    magamba hawana shukrani ngoja na yeye theophil wampige bomu ndio ataona madhara ya kununuliwa, ndio maana mimi gazeti la mwananchi huwa silisomi siku hizi ni kama uhuru na mzalendo.
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Kama vile umenisoma mawazo.
    Hii report imeandaliwa na watu wa TISS kisha kina Theo wakapewa tu waisaini.
    Mawazo ya Theo hapa ni tofauti na michango ya waandishi wake kama kina Meena, Cherehani, Mabala n.k.

    Sijui Theo utawaangalia vipi watu wako hawa kwa kukubali kwako kudhalilishwa kwa kiwango hiki.

    Yaani nimeiosoma nikafikiri labda Theo ulitumwa dukani ndio wakaibadilisha, siamini kama umeshiriki humu.
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani mkuu, nia aibu sana sana, Looo! Afu ITV wamewavua nguo kabisaaa, kwani wakati wanasoma hiyo taarifa yao ya kupika kwamba polisi hawakuhusika, hapo hapo wakawa wanaonyesha ile picha walo mzingira na mmoja akimuonyesha mtutu ulo mmaliza, yaani hata mtoto mdogo wa darasa la nne aloona ameniuliza hivi mbona picha inaonyesha polisi wanaua halafu ripoti inadai hawakuhusika? ... ni aibu aibu na nadhani ni haki yao hata wakipta mtaani tuwazomee!
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mwandishi ukiwa na bei na wanasiasa wakiijua bei yako lazima wakudharau! ndicho alichofanya theophil ,"the man is so cheap!"
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo ile ripoti ya nchimbi kweli?
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna report hapo,kodi ya wananchi imeteketea bure.
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mimi nilisoma ripoti ya MCT kwanza tena neno kwa neno. Baadaye kusikia ya Nchimbi imetoka nayo nikasema ngoja nijaribu. Binafsi nimeshindwa kuisoma ile ripoti ya Nchimbi. It's rubbish, total ****! Hata sijui imeandikwa na mtoto wa form ngapi? Kwa kweli nimekereka mno.
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani nyie hamkusoma Hitimisho? Hitimisho la ripoti ni Maoni aliyotoa Wilson Mukama. Sasa kuna Kamati hapo!
     
  15. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushauri kwa mmiliki wa gazeti la Mwananchi. Amuondoe huyu mtu ofisini haraka sana, vinginevyo hilo gazeti watasoma wenyewe.
     
  16. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo kamati imetumia pesa za walipa kodi kuficha ukweli amboa hata kipofu anauona. Halafu nyuso zao kavu hata aibu hawana. Wamedhalilisha taaluma zao kwa kiwango kikubwa mno.
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Some 'say' everyone likes money... Everyone has a price!!!
     
  18. m

    mwitu JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sisomi tena gazeti la mwananchi
     
  19. K

    Konya JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nahisi harufu ya mpasuko wa wanahabari/vyombo vya habari kote nchini, sina tatizo sana na report coz ni kitu ambacho nilikitegemea na ingekuwa bora zaidi kama ingekabidhiwa kimyakimya na nchimbi nae akapiga danadana zake mambo yakaisha kuliko kuipa promo kwenye media, kubwa zaidi ni uwepo wa mtu kama T.Makunga kwenye ile kamati na mwisho wa siku na yeye akahusika kuandaa a useless report kama ile, labda tusubiri reaction ya waandishi/vyombo vya habari, but kwa kifupi wanachojaribu kufanya ni kujisafisha tu
     
  20. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Watz tukilalama kuwa hatuna waandishi mnapiga kelele, sasa oneni wenyewe. Huwa nasikiliza wanayosema wakubwa, nakosa mtu wa kuuliza maswali magumu kwani waandishi wote huwa wanaandaliwa vibahasha ili wasiulize maswali...sasa kazi kwa Makunga!
     
Loading...