Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tengua kitendawili hiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Jul 26, 2009.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwa vile viongozi wa dini wameanza kujenga mizizi ktk siasa zetu ,pia kuwepo kwa wafuasi wa dini kwa upande mmoja hadi mwingine kuonekana kuonewa kwa namna moja ama nyingine ama kuonekana hisia za upendeleo kwa ufanisi wa upande na kuonewa upande wa pili.

    Nafikiri sasa ifike wakati tuambiane ukweli ya kwamba tatizo liko hapa na pale na si vinginevyo.Hii nafikiri tutapata ukweli kwa kuangalia mizizi ya chazo chake.

    Hebu tegua kitendawili hiki nini tofauti kati ya vyuo vikuu hivi.

    1.Tumain University
    clck hapa
    Tumaini University

    2.Muislm University of Morogoro
    click hapa
    Muslim University of Morogoro

    3.st August university of mwanza
    click hapa
    ..:: St. Augustine University Of Tanzania ::..

    Note: Kumbuka kuongelea mambo yanayohusu dini si udini ila udini ni kuya practice mambo ya kidini.Karibuni
     
    Last edited: Jul 26, 2009
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
  3. l

    libidozy Member

    #3
    Jul 26, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Saint KINU University of Tanzania ipo wapi?
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ipi hiyo iongeze kama ipo.
     
Loading...