Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tengeneza website kwa pesa uliyonayo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by website designer, Feb 17, 2012.

  1. w

    website designer Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari,

    Usisite tena tunatengeneza website kutokana na ela uliyonayo.

    Hautalipa mpaka utakaporidhika na kazi yetu

    email us webdisgner255@gmail.com
     
  2. F

    FOEL Senior Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka baadhi ya kazi mlizofanya hapa jukwaani ili tuzitembee na kufanya tathmini.
     
  3. S

    Shadya Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa....watu wengine bwaaaaaaaa....aliposema hujaamini na je ukiona ndio utamini?.......mh....mashaka matupu......best nakutakia kazi njema mafanikio mema katika utakalolifanya maadam unatumia akili, ubunifu na kujituma kwa bidii ni jinsi gani uyakabili haya maisha.... Kwa mwenyekuhitaji na anayejua nini maana ya website atakutafuta....ili aweze kuona ni kazi zipi ulizofanya.....usivunjike moyo mwanzo mgumu hakuna alie anza juu hata siku moja .....unaanza na tofali moja ndio mengine yanafata hata yawe trilioni moja na kuendelea.....unaanza na moja
     
  4. t

    tarizle Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inabidi aweke angalau website moja ili tuithaminishe...
     
  5. w

    website designer Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitumie your email ntakutumie not one but five website tulizotengeneza
    sina uhakika kama sheria inaniruhusu kuweka links za site za watu hapa
     
  6. w

    website designer Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana tunajaribu kuboresha maisha yetu uku tukisaidia jamii pia
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Analinda identity yake
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno mkuu...
     
  9. w

    website designer Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nime kuPM
     
  10. w

    website designer Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nime kuPM
     
  11. w

    website designer Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba moja kati ya factor ambazo zinacontribute mostly kwenye bei ya website ni function unazotaka your website ifanye, ndo maana ni vigumu mtu kusema bei directly without knowing what kind of website unahitaji
    so unaweza ukatuambia bei yako and we will work out something reasonable or ukatuambia function unazotaka(this depends if una knowledge about websites) and we will tell you amount itakayokucost

    Kama una biashara or organization(saccoss) etc na hauna website, then ulikuwa mwanzo, nenda step nyingine kwa kuwa na website sasa kwa bei rahisi

    email us webdisgner255@gmail.com
     
Loading...